വിവേകം ആദ്യദിനം തന്നെ മികച്ച പ്രതികരണം

39
Advertisement
വിവേകം ആദ്യ ദിവസം തന്നെ പ്രതീക്ഷിച്ചതിലും വേഗത്തില്‍ മുന്നേറുന്നു. തമിഴ് സിനിമ എന്നല്ല ഇന്ത്യന്‍ സിനിമ തന്നെ കാണാന്‍ പോകുന്ന ഒരു മാസ്മരിക ആക്ഷന്‍ ത്രില്ലെര്‍ ആണ് വിവേകം എന്ന അജിത് ചിത്രം.ഒരിക്കല്‍ ആന്റി ടെററിസം സ്‌ക്വാഡ് തലവന്‍ ആയിരുന്ന എന്നാല്‍ ഇന്ന് ഇന്റലിജന്‍സ് തേടിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന അതിബുദ്ധിശാലിയായ അജിത് കുമാര്‍ കഥാപാത്രത്തെ. ആണ് സിനിമയുടെ തുടക്കം മുതല്‍ അന്വേഷിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത്.സ്‌ക്വാഡ് തലവന്‍ ആയിരിക്കെ നടാഷ എന്ന ഹാക്കര്‍നെ പറ്റിയുള്ള അന്വേഷണം അവരുടെ കയ്യില്‍ ഉള്ള ന്യൂക്ലിയര്‍ വെപ്പം ലോഞ്ച് ചെയ്യാന്‍ ഉള്ള പാസ്സ്വേര്‍ഡ് അടങ്ങിയ ഹാര്‍ഡ് ഡിസ്‌കിലേക്കു തിരിയുന്നു. ടെററിസ്‌റ് ഗ്രൂപ്പില്‍ നിന്ന് കണ്ടെത്തുന്ന ന്യൂക്ലിയര്‍ വെപ്പണ്‍സിനെ പറ്റി വിവരങ്ങള്‍ ഉള്ള ആ ഹാര്‍ഡ് ഡിസ്‌ക് ആണ് കഥയില്‍ കഥാപാത്രത്തെ അപ്പാടെ മാറ്റിയെടുക്കുന്നത്.സ്‌ക്വാഡ് ആയിരിക്കെ കൂടെ ഉണ്ടായിരുന്ന കൂട്ടുകാര്‍ ആണ് അജിത്തിനെ പറ്റി അന്വേഷിക്കാന്‍ നിയോഗിക്കപ്പെടുന്നത്. Aryan Singha (Vivek Anand Oberoi), Mike (Serge Crozon), Rachael (Amila Terzimehic) and Shawn (Arav Chowdharry) എന്നിവരാണ് ഇന്ന് വിവേക ശാലിയായ ആ ഹീറോയെ തേടിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നതു.വിവേക് ഒബ്റോയ് കഥാപാത്രം വളരെ സ്റ്റൈലിഷ് ആയാണ് പലപ്പോളും വെള്ളിത്തിരയില്‍ പ്രെത്യക്ഷപെടുന്നത്. ചില സീനുകള്‍ അദ്ദേഹം അജിത് ഇന് ഒരുപടി മുന്നില്‍ തന്നെ ആണ് എന്ന് തുറന്നു സമ്മതിക്കേണ്ടി വരും. അജിത്തിന്റെ ഭാര്യയായി കാജല്‍ അഗര്‍വാള്‍ ആണ് വേഷമിട്ടിരിക്കുന്നത്.വിവേക് ഒബ്റോയിക് വേണ്ടി ശബ്ദം ഡബ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത് കൊണ്ട് അത് ഒരല്പം ഡബ്ഡ് ചിത്രത്തിന്റെ ഫീല്‍ ആണ് പ്രേക്ഷകന് നല്‍കുന്നത്.അജിത് ഏറ്റെടുക്കുന്ന മിഷന്‍ അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഗര്‍ഭിണി ആയ ഭാര്യയെയും അപകടകരമായ സന്ദര്‍ഭത്തിലേക്കു വലിച്ചിഴക്കുന്ന രംഗങ്ങളും ചിത്രത്തില്‍ ഉള്‍ക്കൊള്ളിച്ചിട്ടുണ്ട്.ചിത്രത്തിലെ പല ആക്ഷന്‍ രംഗങ്ങളും ബാഹുബലി പോലെ ഉള്ള വമ്പന്‍ ചിത്രങ്ങളുടെ ശൈലിയില്‍ ഉള്ള മികച്ച VFX ആണ് സംവിധായകന്‍ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്.ആദ്യ പകുതി അതിഗംഭീരം എന്നാണ് തിയേറ്റര്‍ റിപോര്‍ട്ടുകള്‍ കാണിക്കുന്നത്. വിവേകം ആദ്യ ദിവസം തന്നെ ചിത്രം റെക്കോര്‍ഡ് കളക്ഷന്‍ നേടും എന്നുള്ളത് നിസംശയം പറയാവുന്നതാണ്.
Advertisement