അടുപ്പില്‍ ഗണപതി ഹോമം മാര്‍ച്ച് 26ന്

32
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : ഗണപതി ഹോമങ്ങളെ പറ്റി നാം കേട്ടിട്ടുണ്ടെങ്കില്ലും അടുപ്പില്‍ ഗണപതി ഹോമം എന്നത് സാധാരണക്കാര്‍ക്ക് പുതുമയുള്ള ഒന്നാണ് .സര്‍വ്വാഭീഷ്ട സിദ്ധിയ്ക്കായി ഹിന്ദു സമൂഹം ഏത് നല്ല കാര്യത്തിനും തുടക്കമായി ഗണപതി ഹോമം നടത്താറുണ്ട്.എന്നാല്‍ സാധാരണ ഗണപതി ഹോമങ്ങള്‍ നടത്താറ് പ്രത്യേകം മന്ത്ര-തന്ത്രങ്ങള്‍ പഠിച്ച ആചാര്യന്‍മാര്‍ ആണ്.എന്നാല്‍ സാധാരണക്കാര്‍ക്ക് ദിനവും സ്വന്തം വീട്ടില്‍ ചെയ്യാവുന്ന ലളിതമായ ഹോമമാണ് അടുപ്പില്‍ ഗണപതി ഹോമം എന്ന് സംഘാടകര്‍ പത്രസമ്മേളനത്തില്‍ അറിയിച്ചു.കേരളത്തിലെ വിവിധ ഇടങ്ങളില്‍ നടക്കാന്‍ പോകുന്ന അടുപ്പില്‍ ഗണപതി ഹോമത്തിന്റെ ആരംഭം ഇരിങ്ങാലക്കുട കൂടല്‍മാണിക്യം കൊട്ടിലായ്ക്കല്‍ ഗണപതി ക്ഷേത്രത്തില്‍ മാര്‍ച്ച് 26 ന് നടക്കും.രാവിലെ എട്ട് മുതല്‍ 11.30 വരെയാണ് ഹോമം പ്രായഭേതമെന്യേ സ്ത്രി പുരുഷന്‍മാര്‍ക്ക് ഹോമം പഠിയ്ക്കാന്‍ എത്തിചേരാം കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് ബദ്ധപെടുക 9349998354