ഇരിങ്ങാലക്കുടയുടെ മണ്ണില്‍ തിരുവോണ പിറ്റേന്ന് പുലിക്കളി

39

ഇരിങ്ങാലക്കുട വെസ്റ്റ് ലയണ്‍സ് ക്ലബ്ബിന്റെയും ലയണേണ്‍സ് ചന്തക്കുന്നിന്റേയും സംയുക്ത ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ ജെ.പി.ട്രേയ്‌ഡേഴ്‌സിന്റെ സഹകരണത്തോടെ തിരുവോണ പിറ്റേന്ന് പുലിക്കളി ആഘോഷം ഒരുക്കുന്നു. 30-ാം തിയതി ബുധന്‌ഴ്ച ഉച്ചതിരിഞ്ഞ് 2 മണിക്ക് ടൗണ്‍ഹാള്‍ പരിസരത്തുനിന്നും ആരംഭിക്കുന്ന ആഘോഷയാത്ര മുന്‍സിപ്പല്‍ ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ സുജ സജീവ്കുമാര്‍, ലയണ്‍സ് ഇന്റര്‍ നേഷ്ണല്‍ 318 ഡി ഡിസ്ട്രിക്റ്റ് ഗവര്‍ണര്‍ ടോണി ആനോക്കാരന്‍ എന്നിവര്‍ ഫ്‌ളേഗ് ഓഫ് ചെയ്യും. പുലികളും പുലിമേളങ്ങളും ശിങ്കാരി മേളവും കാവടിയും അടക്കം 1500 ല്‍പരം കലാകാരന്‍മാര്‍ അണിനിരക്കും. വൈകീട്ട് 6.30ന് നഗരസഭാ മൈതാനത്ത് എത്തിചേരുന്ന ഘോഷയാത്ര സമാപനം മന്ത്രി ഡോ.ആര്‍.ബിന്ദു ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും. നഗരസഭ വൈസ് ചെയര്‍മാന്‍ ടി.വി.ചാര്‍ളി, ലയണ്‍സ് ക്ലബ്ബ് ഇന്റര്‍നാഷ്ണല്‍ 318 ഡി വൈസ് ഡിസ്ട്രിക്റ്റ് ഗവര്‍ണര്‍മാരായ ജെയിംസ് പോള്‍ വളപ്പില, ടി.ജയകൃഷ്ണന്‍, റീജിനല്‍ ചെയര്‍മാന്‍ പി.സി.ബിനോയ്, സോണ്‍ ചെയര്‍മാന്‍ റോയ് ജോസ് ആലുക്ക, ഇരിങ്ങാലക്കുട വൈസ് ലയണ്‍സ് ക്ലബ്ബ് പ്രസിഡന്റ് സുരേഷ് കോവിലകം, ലജന്‍സ് ഔാഫ് ചന്തക്കുന്ന് പ്രസിഡന്റ് ലിയോ താണിശ്ശേരിക്കാരന്‍ എന്നിവര്‍ പങ്കെടുക്കുമെന്ന് ഇരിങ്ങാലക്കുട വെസ്റ്റ് ലയേണ്‍സ് ക്ലബ്ബ് പ്രസിഡന്റ് സുരേഷ് കോവിലകം, സെക്രട്ടറി ജയ്‌സണ്‍ എ.വൈ.ട്രഷറര്‍ പോള്‍സണ്‍ കല്ലൂക്കാരന്‍, ജനറല്‍ കണ്‍വീനര്‍ ഷാജന്‍ ചക്കാലക്കല്‍, പബ്ലിസിറ്റി കണ്‍വീനര്‍ സതീഷന്‍ നീലങ്കാട്ടില്‍, സപ്ലിമെന്റ് കണ്‍വീനര്‍ ആന്റോ സി.ജെ., ലെജന്റ് ഓഫ് ചന്തക്കുന്ന് പ്രസിഡന്റ് ലിയോ താണിശ്ശേരിക്കാരന്‍, സെക്രട്ടറി നിതീഷ് കാട്ടില്‍, ട്രഷറര്‍ നിഷികുമാര്‍ എന്നിവര്‍ പത്രസമ്മേളനത്തില്‍ അറിയിച്ചു.

Advertisement