കരുവന്നൂര്‍ ബാങ്ക് തട്ടിപ്പിനിരയായ വിന്‍സെന്റ് ചിറ്റിലപ്പിള്ളിയുടെ മൃതദേഹം നാട്ടില്‍ എത്തിക്കുന്നതിന് വേണ്ട ചിലവുകള്‍ കേരള ഗവണ്‍മെന്റ്റ് ഏറ്റെടുക്കണം

21

കരുവന്നൂര്‍ ബാങ്കില്‍ നിക്ഷേപിച്ച തുക തിരികെ കിട്ടാത്ത മനോവിഷമത്തില്‍ അയര്‍ലന്‍ണ്ടില്‍ വെച്ച് വിന്‍സെന്റ് ചിറ്റിലപ്പിള്ളി നിര്യാതനായി കരുവന്നൂര്‍ ബാങ്കില്‍ ലക്ഷങ്ങളുടെ നിക്ഷേപമാണ് വിന്‍സെന്റിറ്റെയും ഭാര്യയുടേയും പേരില്‍ കരുവന്നൂര്‍ ബാങ്കില്‍ ഉണ്ടായിരുന്നത് ഇദേഹത്തിന്റെ മൃദദേഹം നാട്ടില്‍ എത്തിക്കുന്നതിനുവേണ്ട നടപടികള്‍ എം.പി പ്രതാപന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ നടന്നു വരുന്നുണ്ട് ഇന്ന് രാവിലെ എം.പി പൊറത്തിശ്ശേരിയിലെ വീട്ടില്‍ എത്തി മക്കളോടും മരുമക്കളോടും സംസാരിച്ചിരുന്നു കരുവന്നൂര്‍ ബാങ്കില്‍ നിക്ഷേപിച്ച പൈസ ഈ അവസരത്തില്‍ തിരികെ ലഭിക്കുന്നതിനു വേണ്ട സഹായം കുടുംബം എം.പി.യോട് ആവശ്യപ്പെട്ടു മൃതദേഹം നാട്ടില്‍ എത്തിക്കുന്നതിന് വേണ്ട ചിലവുകള്‍ കേരള ഗവണ്‍മെന്റ് ഏറ്റെടുക്കണമെന്നും എം.പി ഗവണ്‍മെന്റിനോട് ആവശ്യപ്പെട്ടു എം.പിയോട് ഒപ്പം ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ സുജ സജീവ് കുമാര്‍ ഡിസിസി ജനറല്‍ സെക്രട്ടറിമാരായ ആന്റോ പെരുമ്പിള്ളി സതീഷ് വിമലന്‍ മണ്ഡലം കോണ്‍ഗ്രസ് പ്രസിഡന്‍ണ്ട് ബൈജു കുറ്റിക്കാടന്‍ ബ്ലോക്ക് മണ്ഡലം ഭാരവാഹികള്‍ എന്നിവര്‍ ഉണ്ടായിരുന്നു.

Advertisement