കരുവന്നൂര്‍ സി എല്‍ സി പ്ലാറ്റിനം ജൂബിലി ആഘോഷങ്ങള്‍ക്ക് ആരംഭം കുറിച്ചു

77

കരുവന്നൂര്‍: കരുവന്നൂര്‍ സി എല്‍ സി യുടെ പ്ലാറ്റിനം ജൂബിലി ആഘോഷങ്ങള്‍ക്ക് ആരംഭം കുറിച്ചു. മാതൃ ഇടവകയായ മാപ്രാണം ഹോളി ക്രോസ് തീര്‍ത്ഥാടന കേന്ദ്രത്തില്‍ നിന്ന് ജൂബിലി പതാക തീര്‍ത്ഥാടന കേന്ദ്രം ഡയറക്ടര്‍ ഫാ. ജോയ് കടമ്പാട്ട് ആശിര്‍വദിച്ചു. പതാകയുമായുള്ള ഇരുചക്ര വാഹന റാലി ഫൊറോനാ ഡയറക്ടര്‍ ഫാ ജിനോ തേക്കിനിയത്ത് ഫ്‌ലാഗ് ഓഫ് നിര്‍വഹിച്ചു. തുടര്‍ന്ന് അനേകം ഇരുചക്ര വാഹനങ്ങളുടെ അകമ്പടിയോടെ യുവജനങ്ങള്‍ കരുവന്നൂര്‍ ദേവാലയത്തിലേക്ക് റാലി നടത്തി.കരുവന്നൂര്‍ സി എല്‍ സി ഡയറക്ടര്‍ ഫാദര്‍ ജോസഫ് തെക്കേതല ജൂബിലി പതാക ഉയര്‍ത്തി. സീനിയര്‍ സി എല്‍ സി പ്രസിഡന്റ് സിന്റോ ആന്റോ, പ്രൊഫഷണല്‍ സി എല്‍ സി പ്രസിഡന്റ് ഗ്ലൈജോ തെകുടന്‍, ജൂനിയര്‍ പ്രസിഡന്റ് അനുഷ് ജോസ് , സെക്രട്ടറി അലന്‍ സണ്ണി, ട്രഷറര്‍ അക്ഷയ്, ഡെല്‍വിന്‍, അമല്‍ ബെന്നി, ആല്‍ഫിന്‍, ഗ്ലാനിയ, ഡല്‍ന,ആബേല്‍ തുടങ്ങിയവരുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ ജൂബിലി വര്‍ഷത്തിലെ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ക്കായി വിപുലമായ കമ്മിറ്റി രൂപീകരിച്ചു.

Advertisement