ശാന്തിനികേതനില്‍സ്‌കൂള്‍ പാര്‍ലമെന്റ് അംഗങ്ങളുടെ സ്ഥാനാരോഹണ ചടങ്ങ് നടന്നു

35

ഇരിങ്ങാലക്കുട ശാന്തിനികേതന്‍ പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍ സ്‌കൂള്‍ പാര്‍ലമെന്റ് അംഗങ്ങളുടെ സ്ഥാനാരോഹണ ചടങ്ങിന്റെ ഉദ്ഘാടനം ഇരിങ്ങാലക്കുട സര്‍ക്കിള്‍ ഇന്‍സ്‌പെക്ടര്‍ അനിഷ് കരിം നിര്‍വഹിച്ചു. പ്രിന്‍സിപ്പല്‍ പി. എന്‍. ഗോപകുമാര്‍ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു ഹെഡ്മിസ്ട്രസ് സജിത അനില്‍കുമാര്‍ പ്രതിജ്ഞാ വാചകം ചൊല്ലിക്കൊടുത്തു. സ്‌കൂള്‍ ചെയര്‍മാന്‍ അക്ഷയ് പുഴക്കടവില്‍ , വൈസ് ചെയര്‍മാന്‍ : ഗായത്രി റെജി , . ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി – എന്‍. എസ്. ആ ശിഷ് , ആര്‍ട്‌സ് സെക്രട്ടറി എം. എസ്. ഭരത് , സ്‌പോര്‍ട്‌സ് സെക്രട്ടറി അഭിനവ് കൃഷ്ണ , സ്റ്റുഡന്റ് എഡിറ്റര്‍ – ഹിബ മെഹബൂബ് എന്നീ വിദ്യാര്‍ത്ഥികളാണ് സ്ഥാനാരോഹണം നടത്തിയത്. കൂടാതെ നാല് ഹൗസുകളിലെ ക്യാപ്റ്റന്‍മാരും സ്ഥാനമേറ്റു : എസ് . എന്‍. ഇ . എസ്. സെക്രട്ടറി കെ.യു. ജ്യോതിഷ് സ്വാഗതവും കായിക വിഭാഗം മേധാവിയും കണ്‍വീനറുമായ അധ്യാപിക പി. ശോഭ നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

Advertisement