റെഡ്‌ക്രോസ് സൊസൈറ്റിയുടെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ ആദരവ് നല്‍കി

14

ഇന്ത്യന്‍ റെഡ്‌ക്രോസ് സൊസൈറ്റി തൃശ്ശൂര്‍ ജില്ലാ ബ്രാഞ്ചിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ തൃശ്ശൂര്‍
ജില്ലയിലെ ജൂനിയര്‍ റെഡ്‌ക്രോസ് കെടറ്റുകളില്‍-നിന്നും ഇക്കഴിഞ്ഞ എസ്എസ്എല്‍സിപരീക്ഷയില്‍ ഫുള്‍എപ്ലസ് നേടിയ 1100 കുട്ടികള്‍ക്ക് ആദരവ് നല്‍കി. കേരള ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് മന്ത്രി ആര്‍ ബിന്ദു ആദരണ സമ്മേളനം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. ഇന്ത്യന്‍ റെഡ്‌ക്രോസ്‌സൊസൈറ്റി തൃശൂര്‍ ജില്ല ചെയര്‍മാന്‍ അഡ്വ.എം.എസ്.അനില്‍കുമാര്‍ അധ്യക്ഷതവഹിച്ചു. സമ്മേളനത്തില്‍ ഇന്ത്യന്‍ റെഡ്‌ക്രോസ് സൊസൈറ്റി സംസ്ഥാന ചെയര്‍മാന്‍ രഞ്ജിത്ത് കാര്‍ത്തികേയന്‍ മുഖ്യാഥിതി ആയിരിന്നു. തൃശ്ശൂര്‍ ജില്ലയില്‍ വിവിധ സ്‌കൂളുകളില്‍ ജെആര്‍സി കൗണ്‍സിലര്‍മാരായി പത്തുവര്‍ഷത്തിലധികംപ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന അധ്യാപകരെ ചടങ്ങില്‍ ആദരിച്ചു. ജൂനിയര്‍ റെഡ് ക്രോസിന്റെ ഉപജില്ല കോ-ഓഡിനേറ്റര്‍മാരായി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന അധ്യാപകരെ ചടങ്ങില്‍ പ്രത്യേകം ആദരിച്ചു.ചെയര്‍മാന്‍ ഇന്ത്യന്‍ റെഡ്‌ക്രോസ് സൊസൈറ്റി തൃശ്ശൂര്‍ ജില്ല ബ്രാഞ്ച് കഴിഞ്ഞ കുറെ വര്‍ഷങ്ങളായി സാമൂഹ്യസേവനരംഗത്ത് ഏറ്റവും നല്ല രീതിയില്‍
പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ‘Mercy Cop’-ന്റെ സ്ഥാപകന്‍ കൂടിയായ സുദര്‍ശന്‍ ഐപിഎസിനെ (വിജിലന്‍സ് എസ്പി)
ചടങ്ങില്‍ സാമൂഹ്യ സേവനത്തിനുള്ള റെഡ്‌ക്രോസ് അവാര്‍ഡ് നല്‍കി ആദരിച്ചു.ഭാരത് രത്‌ന മദര്‍
തെരേസ അവാര്‍ഡ് നേടിയ ഡോ.വിനീത ജയകൃഷ്ണനെയും (കോളേജ് അദ്ധ്യാപിക) ചടങ്ങില്‍
ആദരിച്ചു.

Advertisement