ദേശീയ വ്യാപാരിദിനം ആചരിച്ചു

34

ഇരിങ്ങാലക്കുട: കേരള വ്യാപാരി വ്യവസായി ഏകോപനസമിതി ഇരിങ്ങാലക്കുട യൂണിറ്റിന്റെ ആഭി മുഖ്യത്തിൽ ഓഗസ്റ്റ് 9 ദേശീയ വ്യാപാരി ദിനമായി വിവിധ പരിപാടികളോടെ വ്യാപാരഭവനിൽ ആചരിച്ചു, പ്രസിഡന്റ്‌ ഷാജു പാറേക്കാടൻ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ജനറൽ സെക്രട്ടറി എബിൻ വെള്ളാനിക്കാരൻ സ്വാഗതം പറഞ്ഞു. സംഘടനയുടെ പതാക വ്യാപാരഭവനിൽ ഉയർത്തുകയും, മധുരപലഹാരങ്ങൾ വിതരണം ചെയ്യുകയും ചെയ്തു. യൂണിറ്റ് ഭാരവാഹികൾ പ്രായമായ വ്യാപാരികളെ വസതിയിൽ സന്ദർശിച്ച് സ്‌നേഹാന്വേഷണം നടത്തി. ട്രഷറർ വി. കെ അനിൽകുമാർ, വൈസ് പ്രസിഡന്റ്മാരായ ടി. വി. ആന്റോ, ടി. മണിമേനോൻ, പി. വി. നോബിൾ, ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറി മാരായ ഷൈജോ ജോസ്, ബൈജു കെ. ആർ., ഡീൻ ഷഹീദ്, വനിതാവിംഗ് പ്രസിഡന്റ്‌ മിനി ജോസ്, യൂത്ത് വിംഗ് പ്രസിഡന്റ്‌ ലിഷോൺ ജോസ് എന്നിവർ ആശംസകൾ അർപ്പിച്ചു. എക്സിക്യൂട്ടീവ് അംഗങ്ങളായ കെ. എസ്. ജാക്സൺ, റോയ് ജോസ്, എ. ജെ. രതീഷ്, എ. വി. വിൻസെന്റ്, സോണി ഊക്കൻ, ലിന്റോ തോമസ്, സന്തോഷ്‌ കുമാർ, ജോർജ് കൂൾമാറ്റ്, ഷെനാസ്, എം. ഐ. വിൽ‌സൺ എന്നിവർ നേതൃത്വം നൽകി.

Advertisement