കൊരമ്പ് മൃദംഗ കളരിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ നടത്തിയ മൃദംഗ ക്യാമ്പ് സമാപിച്ചു

44

ഇരിങ്ങാലക്കുട : കൊരമ്പ് മൃദംഗ കളരിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ നടത്തിയ രണ്ടുമാസം നീണ്ടുനിന്ന മൃദംഗ ക്യാമ്പ് സമാപിച്ചു. സമാപന ചടങ്ങ് ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസ സാമൂഹ്യ നീതി വകുപ്പ് മന്ത്രി ഡോ കാർ ബിന്ദു ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. തുടർന്ന് 4 വയസ് മുതൽ 20 വയസ്സ് വരെയുള്ള 28 ഓളം വിദ്യാർത്ഥികളുടെ മൃദംഗ മേളയും, ആര്യ ഉല്ലാസിന്റെ സംഗീത കച്ചേരിയും ഉണ്ടായിരുന്നു. അഞ്ചു വയസ്സിൽ താഴെയുള്ള കുരുന്നുകൾ മൃദംഗ ചൊല്ലുകൾ പറഞ്ഞ് പ്രേക്ഷകർക്കും ഡോക്ടർ ആർ ബിന്ദുവിനും ഏറെ കൗതുകകരമായി. ചടങ്ങിൽ പി വി ശിവകുമാർ അധ്യക്ഷനായി,ഡോ ഹരീന്ദ്രനാഥ് ഡോ കെ മോഹൻദാസ് തുടങ്ങിയവർ ആശംസകൾ സംസാരിച്ചു വിദ്യാർത്ഥികളായ ദക്ഷിണ സ്വാഗതവും ഭരത് നന്ദിയും രേഖപ്പെടുത്തി ഏപ്രിൽ അഞ്ചിന് ആരംഭിച്ച ക്യാമ്പിൽ മൃദംഗ ക്ലാസിനു പുറമേ ഓൺലൈൻ തിയറി ക്ലാസും സംഗീത കച്ചേരിയും നടത്തിവന്നിരുന്നു. അവധിക്കാല ക്ലാസുകൾക്ക് വിക്രമൻ നമ്പൂതിരിയാണ് നേതൃത്വം നൽകിയിരുന്നത്.

Advertisement