അഗ്നിശമന സേനാംഗത്തിന് ജെ സി ഐ സ്നേഹാദരം

36

ഇരിങ്ങാലകുട: ജെ സി ഐ ഇരിങ്ങാലകുടയുടെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ “സല്യൂട്ട് ദി സൈലന്റ് സ്റ്റാർ ” പദ്ധതിയുടെ ഭാഗമായി ഇരിങ്ങാലകുട അഗ്നിശമന സേന വിഭാഗത്തിൽ സ്തുത്യർഹമായി സേവനം ചെയ്തു വരുന്ന കാറളം സ്വദേശി കെ സി സജീവനെ ആദരിച്ചു. ബഹു. മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ മെഡലിന് അർഹനായ സജീവ് ഇപ്പോൾ ഫസ്റ്റ് ഗ്രേഡ് സ്റ്റേഷൻ ഓഫീസറായി ജോലി നോക്കി വരുന്നു. പ്രസിഡണ്ട് മേജൊ ജോൺസൻ അദ്ധ്യഷത വഹിച്ച യോഗത്തിൽ മുഖ്യ സ്റ്റേഷൻ ഓഫീസർ ഗോപാലകൃഷ്ണൻ മാവിള അവർകൾ മുഖ്യാതിഥി ആയിരുന്നു. സമൂഹത്തിലെ അടിസ്ഥാന പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് പൊതു ജനങ്ങൾക്ക് എന്നും ആശ്രയമായിട്ടുള്ള അഗ്നി ശമന സേനാ വിഭാഗത്തിന് അർഹിച്ച പരിഗണന നൽകിയതിന് ചീഫ് സ്റ്റേഷൻ ഓഫീസർ ജെ സി ഐ ഭാരാവാഹികളോട് നന്ദി പ്രകാശിപ്പിച്ചു. പ്രോഗ്രാം ഡയറക്ടർ അഡ്വ. ഹോബി ജോളി, മുൻ പ്രസിഡണ്ട് മാരായ ടെൽസൻ കോട്ടോളി, ജോർജ് പുന്നേലി പറമ്പിൽ , ഡയസ് ജോസഫ്, വി.ബി. മണിലാൽ, സെനറ്റർ ഷാജു പാറേക്കാടൻ, ട്രഷറർ സാന്റോ വർഗീസ്, ജസ്റ്റിൻ തൊമ്മാന തുടങ്ങിയവർ പ്രസംഗിച്ചു.

Advertisement