സി ബി എസ് ഇ പ്ലസ് ടു പരീക്ഷയിൽ ശാന്തി നികേതൻ പബ്ലിക് സ്കൂൾ 100% നേടി ഉന്നത വിജയം കരസ്ഥമാക്കി.

202

ഇരിങ്ങാലക്കുട: ശാന്തിനികേതൻ പബ്ലിക് സ്കൂളിൽ സിബിഎസ്ഇ പന്ത്രണ്ടാം ക്ലാസിൽ 100% കരസ്ഥമാക്കി ഉന്നത വിജയം. 57 വിദ്യാർത്ഥികളിൽ 19കുട്ടികൾ 90%ന് മുകളിൽ മാർക്ക് നേടി. സയൻസ് വിഭാഗത്തിൽ 98% പേർ ഡിസ്റ്റിങ്ഷനും,2% ഫസ്റ്റ് ക്ലാസും കരസ്ഥമാക്കി. കൊമേഴ്സ് വിഭാഗത്തിൽ 88% കുട്ടികൾ ഡിസ്റ്റിങ്ഷനും, 12% പേർ ഫസ്റ്റ് ക്ലാസും കരസ്ഥമാക്കി.സയൻസ് വിഭാഗത്തിൽ പ്രത്യൂഷ് നായർ 98% മാർക്കോടെ ഫുൾ എ വൺ നേടി സ്കൂൾ ടോപ്പറായി. ശിവ കല്ലിങ്ങപുറം ലിജേഷ് 96%മാർക്കോടെ ഫുൾ എ വൺ നേടി രണ്ടാം സ്ഥാനവും, ഗോപിക ബാലചന്ദ്രൻ 95.2% മാർക്കോടെ മൂന്നാം സ്ഥാനവും കരസ്ഥമാക്കി. അരുൺ സുനിൽകുമാർ 95%, നീരജ് ബിജു 94.4% എന്നിവരും ഫുൾ എ വൺ കരസ്ഥമാക്കി.കൊമേഴ്സ് വിഭാഗത്തിൽ 97.2% മാർക്കോടെ ഭദ്രശ്രീ ബൈജു ഫുൾ എ വൺ നേടി ഒന്നാം സ്ഥാനം കരസ്ഥമാക്കി. പ്രജോ കെ അജി 95.4% രണ്ടാം സ്ഥാനവും, നിരഞ്ജന നടുവത്ര പ്രജിത്ത് 94% മാർക്കോടെ മൂന്നാം സ്ഥാനവും കരസ്ഥമാക്കി

Advertisement