ഊരകം ഇടവക ദിനാഘോഷവും മതബോധന വാർഷികവും നടന്നു

195

ഊരകം: സെ: ജോസഫ് ഇടവകയുടെ ഇടവക ദിനാഘോഷവും മതബോധന വർഷവും ഹൊസൂര്‍ രൂപത മെത്രാൻ മാർ :സെബാസ്റ്റ്യൻ പൊഴോലിപ്പറമ്പിൽ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. ഇരിങ്ങാലക്കുട രൂപത ഫാമിലി അപ്പോസ്തോലിക് ഡയറക്ടർ ഫാ. ജോജി പാറമറ്റം അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ഫാ. ആൻഡ്രൂസ് മാളിയേക്കൽ ചടങ്ങിന് സ്വാഗതം പറഞ്ഞു. നീതു ജോസൽ, റീസ നിക്സൽ എന്നിവർ ഇടവക റിപ്പോർട്ട് അവതരണം നടത്തി. കോൺവെൻറ് മദർ സുപ്പീരിയർ സി: ഹെലൻ ഇടവക ട്രസ്റ്റി പീയൂസ് കൂള , ഡീകൻ ഗ്ളെസ്സിൻ കൂള, കാറ്റിസം ഹെഡ്മാസ്റ്റർ എ കെ ജോസ്, മാതൃസംഘം പ്രസിഡൻറ് ലില്ലി ഫ്രാൻസിസ് ,സി എൽ സി പ്രസിഡൻറ് ഡേവിഡ് വിൽസൺ ,പാസ്റ്റർ കൗൺസിൽ സെക്രട്ടറി സെബാസ്റ്റ്യൻ പി ജെ എന്നിവർ ആശംസകൾ അർപ്പിച്ച് സംസാരിച്ചു. വിവാഹത്തിന്റെ 25, 50 വർഷം ആഘോഷിച്ച വരെ ആദരിച്ചു. വിവിധ മേഖലകളിൽ മികവ് കാട്ടി വരെയും റാങ്ക് ജേതാക്കളെയും ചടങ്ങിൽ അനുമോദിച്ചു. ഇടവകയിലെ നൂറിലധികം കലാകാരന്മാരും കലാകാരികളും ഒന്നിച്ച് അവതരിപ്പിച്ച ”ദേവസഹായം പിള്ളയുടെ” ജീവചരിത്രത്തെ ആസ്പദമാക്കി അവതരിപ്പിച്ച രക്തപുഷ്പം എന്ന ദൃശ്യ സംഗീത നാടകം ഉണ്ടായിരുന്നു . കുടുംബ സമ്മേളനം കേന്ദ്ര സമിതി പ്രസിഡണ്ട് ജോയ് നന്ദി പറഞ്ഞു.

Advertisement