ജെ.സി.ഐ. ഇരിങ്ങാലക്കുട ഈസ്റ്റർ, വിഷു , റംസാൻ എന്നി ആഘോഷങ്ങളെ ബന്ധപ്പെടുത്തി കൊണ്ട് മാനവ സമന്വയം സംഘടിപ്പിച്ചു

13
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട: ജെ.സി.ഐ. ഇരിങ്ങാലക്കുട ഈസ്റ്റർ, വിഷു , റംസാൻ എന്നി ആഘോഷങ്ങളെ ബന്ധപ്പെടുത്തി കൊണ്ട് മാനവ സമന്വയം സംഘടിപ്പിച്ചു മതങ്ങൾ പഠിപ്പിക്കുന്നത് മനുഷ്യ സ്നേഹമാണന്നും മാനവസേവയാണ് മാധവ സേവയെന്നും പരസ്പരം സഹവർത്വിത്തിലുടെ വികസനത്തിന്റെ പ്രകാശം നാട്ടിൽ സ്ഥാപിക്കാൻ കഴിയുമെന്നും ബിഷപ്. മാർ പോളി കണ്ണൂക്കാടൻ മാനവ സമന്വയം ഉൽഘാടനം ചെയ്തു കൊണ്ട് സംസാരിച്ചു. ജെ.സി. ഐ. ഇരിങ്ങാലക്കുടയുടെ പ്രസിഡന്റ് മെജോ ജോൺസൺ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ച സമ്മേളനത്തിൽ കൂടൽ മാണിക്യം ദേവസ്വം ചെയർമാൻ പ്രദീപ് മേനോൻ , ജുമ മസ്ജിദ് ഇമാം കബീർ മൗലവി , ജെ.സി.ഐ. മുൻ സോൺ പ്രസിഡന്റ് അജ്മൽ സി.എസ്, ക്രൈസ്റ്റ് എഞ്ചിനിയറിങ്ങ് കോളേജ് ഡയറക്ടർ ഫാ. ജോൺ പാല്ല്യേക്കര സെക്രട്ടറി ഷൈജോ ജോസ് പോഗ്രാം ഡയറക്ടർ ബിജു സി.സി. മുൻ പ്രസിഡന്റുമാരായ ഡയസ് കാരാത്രക്കാരൻ ടെൽസൺ കോട്ടോളി, ഡയസ് ജോസഫ് ,അഡ്വ. ഹോബി ജോളി ,ട്രഷറർ ഷാന്റോ വിസ്മയ എന്നിവർ പ്രസംഗിച്ചു അഞ്ഞൂറോളം പേർക്ക് പലവ്യഞ്ജനങ്ങളടങ്ങുന്ന കിറ്റ് വിതരണം ചെയ്തു.

Advertisement