ചെട്ടിപറമ്പ് കനാല്‍ബെയ്‌സിലുള്ള അക്ഷയ സെന്ററിലേക്ക് വീല്‍ചെയര്‍ വിതരണം ചെയ്തു

32

ഇരിങ്ങാലക്കുട : ലെജന്‍സ് ഓഫ് ചന്തക്കുന്നിന്റെ സാമൂഹ്യ സേവന പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളുടെ ഭാഗമായി അക്ഷയ സെന്ററിലേക്ക് വീല്‍ചെയര്‍ വിതരണം ചെയ്തു. വിവിധ ആവശ്യങ്ങള്‍ക്കായി അക്ഷയ സെന്ററിലെത്തുന്ന നടക്കുന്നതിനും മറ്റും ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള ആളുകള്‍ക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നതിനു വേണ്ടിയാണ് വീല്‍ചെയര്‍ വിതരണം ചെയ്തത്. ഇരിങ്ങാലക്കുട ചെട്ടിപറമ്പ് കനാല്‍ബെയ്‌സിലുള്ള ടി.എസ്.ആര്‍ 212 അക്ഷയ സെന്ററിലേക്കാണ് വീല്‍ചെയര്‍ വിതരണം ചെയ്തത്. വീല്‍ചെയര്‍ വിതരണ ഉദ്ഘാടനം ലെജന്‍സ് ഓഫ് ചന്തക്കുന്ന് പ്രസിഡണ്ട് ലിയോ താണിശ്ശേരിക്കാരന്‍ നിര്‍വഹിച്ചു. അക്ഷയ സെന്റര്‍ എന്റര്‍പ്രണര്‍ സൂര്യ സുചി വീല്‍ചെയര്‍ ഏറ്റുവാങ്ങി. ലെജന്‍സ് ഓഫ് ചന്തക്കുന്ന് സെക്രട്ടറി നിതീഷ് കാട്ടില്‍ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ട്രഷറര്‍ കെ.ആര്‍ നിഷികുമാര്‍, ഭാരവാഹികളായ സൈഗണ്‍ തയ്യില്‍, നവീന്‍ പള്ളിപ്പാട്ട് ചെമ്പന്‍, ഫാന്റം പല്ലിശ്ശേരി, മയൂഫ് കെ.എച്ച്, അഗീഷ് ആന്റണി, ടി.ആർ ബിബിന്‍, സെന്റിൽ കുമാർ, എം.എസ് ഷിബിന്‍, ഷാജന്‍ ചക്കാലക്കല്‍, ജോഷി അക്കരക്കാരൻ, ലൈജു വർഗ്ഗീസ് എന്നിവര്‍ സംസാരിച്ചു.

Advertisement