ഇരിങ്ങാലക്കുട ശാന്തിനികേതൻ പബ്ലിക് സ്കൂളിൽ മുപ്പതാമത് സ്കൂൾ വാർഷികം നടന്നു

51

ഇരിങ്ങാലക്കുട :ശാന്തിനികേതൻ പബ്ലിക് സ്കൂളിൽ മുപ്പതാമത് സ്കൂൾ വാർഷികം *ഏക് താര* റിട്ടയേർഡ് സ്റ്റേറ്റ് ഇൻഫോർമേഷൻ കമ്മീഷണർ എം.എൻ ഗുണവർദ്ധനൻ IAS ഉദ്ഘാടനം നിർവ്വഹിച്ചു.എസ്.എൻ.ഇ.എസ്. ചെയർമാൻ എ.എ. ബാലൻ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ച യോഗത്തിൽ . പ്രിൻസിപ്പാൾ പി.എൻ. ഗോപകുമാർ സ്കൂൾ വാർഷിക റിപ്പോർട്ട് അവതരിപ്പിച്ചു. എസ്. എൻ. ഇ . എസ്. പ്രസിഡണ്ട് കെ.കെ. കൃഷ്ണാനന്ദ ബാബു, സെക്രട്ടറി കെ.യു. ജ്യോതിഷ്, ട്രഷറർ എം.കെ. സുബ്രഹ്മണ്യൻ, മാനേജർ പ്രൊ . എം.എസ്. വിശ്വനാഥൻ ,എസ്.എം.സി. ചെയർമാൻ പി.എസ്. സുരേന്ദ്രൻ , മുൻ ചെയർമാൻ കെ.ആർ. നാരായണൻ വാർഡ് കൗൺസിലർ സുജ സഞ്ജീവ് കുമാർ , വൈസ് ചെയർമാൻ പി.കെ. പ്രസന്നൻ , വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് റോളിചന്ദ്രൻ , ജോ. സെക്രട്ടറി ടി.വി.പ്രദീപ് , ഹെഡ് മിസ്ട്രസ് സജിത അനിൽ കുമാർ , പി.ടി.എ. വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് നിമിഷ എന്നിവർ സംസാരിച്ചു. വിവിധ മേഖലകളിൽ കഴിവു തെളിയിച്ച വിദ്യാർത്ഥികൾക്കും ഉന്നത വിജയം നേടിയ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കും മാനേജ്മെന്റ് ഉപഹാരങ്ങളും , വിവിധ എൻഡോവ്മെന്റുകളും നൽകി. തുടർന്ന് കെ.ജി. മുതൽ പ്ലസ് ടു വരെയുള്ള വിദ്യാർത്ഥി വിദ്യാർത്ഥിനികളുടെ വൈവിധ്യമാർന്ന കലാപരിപാടികൾ അരങ്ങേറി.

Advertisement