ലോക സി എൽ സി ദിനം രൂപതാതല ആഘോഷം നടന്നു

33

ഇരിങ്ങാലക്കുട :നാന്നൂറ്റി അറുപത്തിയൊന്നാമത് ലോക സി എൽ സി ദിനത്തിന്റെ രൂപതാതല ആഘോഷം ഊരകം സെൻറ് ജോസഫ്‌സ് പള്ളിയിയിൽ നടന്നു. വികാരി ജനറൽ മോൺ. ജോസ് മഞ്ഞളി ഉദ്‌ഘാടനം ചെയ്തു. രൂപത ഡയറക്ടർ ഫാ. സിബു കള്ളാപറമ്പിൽ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ഊരകം പള്ളി വികാരി ഫാ. ആൻഡ്രൂസ് മാളിയേക്കൽ അനുഗ്രഹ പ്രഭാഷണം നടത്തി. രൂപത പ്രസിഡന്റ് ഗ്ലൈജോ ജോസ് തെക്കൂടൻ, അസി.ഡയറക്ടർ ഫാ. ചാൾസ് ചിറ്റാട്ടുക്കരക്കാരൻ, ആനിമേറ്റർ സിസ്റ്റർ സായൂജ്യ, സംസ്ഥാന പ്രസിഡന്റ് ഷോബി കെ.പോൾ, രൂപത വൈസ് പ്രസിഡന്റ് മരിയ ജോസഫ്, മുൻ രൂപത പ്രസിഡണ്ടുമാരായ ജോൺ ജോസഫ് ചിറ്റിലപ്പിള്ളി, തോമസ് തത്തംപിള്ളി, കൈക്കാരൻ കെ.പി.പിയുസ്, അനിമേറ്റർ സിസ്റ്റർ ലിസ്യു മരിയ, ഫൊറോന പ്രസിഡന്റ് അലൻ റിച്ചാർഡ്, രൂപത സെക്രട്ടറി അലക്സ് ഫ്രാൻസിസ്, ട്രഷറർ അൽജോ ജോർജ്, യൂണിറ്റ് പ്രസിഡന്റ് ജോഫിൻ പീറ്റർ, സെക്രട്ടറി ഹെന്ന റോസ് ജോൺസൺ എന്നിവർ പ്രസംഗിച്ചു.

Advertisement