വി ആർ മില്ലിത്ത് മെമ്മോറിയൽ തൃശ്ശൂർ ജില്ല ചെസ്സ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് ഇരിങ്ങാലക്കുട ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജിൽ ആരംഭിച്ചു.

29

ഇരിങ്ങാലക്കുട: തൃശ്ശൂർ ജില്ലാ ചെസ്സ് അസോസിയേഷൻ പ്രസിഡണ്ട് വി ശശിധരൻ അധ്യക്ഷതവഹിച്ച യോഗത്തിൽ വച്ച് ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജ് സെൽഫ് ഫിനാൻസ് വിഭാഗം മേധാവി ഫാദർ വിൽസൺ തറയിൽ മത്സരങ്ങൾ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. തൃശ്ശൂർ ജില്ലാ അസോസിയേഷൻ സെക്രട്ടറി പീറ്റർ ജോസഫ് സ്വാഗതവും കോളേജ് കായിക വിഭാഗം അധ്യാപകൻ സെബാസ്റ്റ്യൻ കെ എം നന്ദിയും പറഞ്ഞു. ഇന്ത്യൻ ചെസ്സ് ടീം കോച്ച് ടി ജെ സുരേഷ് കുമാർ, ഫ്രാൻസിസ് എ ഡി, ദേവസി, വി ആർ മനോജ് എന്നിവർ സംസാരിച്ചു. ഈ മത്സരത്തിൽ നിന്നും തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെടുന്നവർ മെയ് 18 മുതൽ കണ്ണൂരിൽ വച്ച് നടക്കുന്ന സംസ്ഥാനൻഷിപ്പിൽ തൃശ്ശൂർ ജില്ലയെ പ്രതിനിധീകരിക്കും. രണ്ടുദിവസം നീണ്ടുനിൽക്കുന്ന ടൂർണ്ണമെന്റ് നാളെ സമാപിക്കും.രണ്ട് റൗണ്ടുകൾ കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ജോയ് ലാസർ ചാവക്കാട്, പി സേവിയർ മണലൂർ, കുമാരി കല്യാണി സിരിൻ കൊടുങ്ങല്ലൂർ, കുമാരി ആതിര എ ജെ ആളൂർ എന്നിവർ ലീഡ് ചെയ്യുന്നു.

Advertisement