14 വയസ്സു മാത്രം മാത്രം പ്രായമുള്ള ബാലി കയെ ലൈംഗികമായി പീഡിപ്പിച്ചുഗർഭിണിയാക്കിയ പ്രതിക്ക് ഇരട്ട ജീവപര്യന്തം തടവും 220000/-രൂപ പിഴയും വിധിച്ചു

26
Advertisement

14 വയസ്സു മാത്രം മാത്രം പ്രായമുള്ള ബാലി കയെ ലൈംഗികമായി പീഡിപ്പിച്ചുഗർഭിണിയാക്കിയപോക്സോ കേസ് പ്രതിക്ക് (40 വയസ്സ് ) ഇരട്ട ജീവപര്യന്തം തടവും 220000/-രൂപ പിഴയും വിധിച്ചു. മതിലകം. സുനാമികോളനി സ്വദേശി കുഞ്ഞുമാക്കൻപുരക്കൽ വീട്ടിൽ സുകുമാരൻ മകൻ സതീഷ് എന്ന സനാഥനെ യാണ് ഇരിങ്ങാലക്കുട ഫാസ്ട്രാക്ക് സ്പെഷ്യൽ lകോടതി ( പോക്സൊ ) ജഡ്ജ് കെ പി പ്രദീപ് ശിക്ഷ വിധിച്ചത്. കേസിൽ പ്രോസിക്യൂഷനു വേണ്ടി സ്പെഷ്യൽ പബ്ലിക് പ്രോസിക്യൂട്ടർ കെ.എൻ.സിനിമോൾ ഹാജരായി.പിഴത്തുക അടക്കാത്ത പക്ഷംഒരു വർഷവും രണ്ട് മാസവും കൂടി ശിക്ഷ അനുഭവിക്കണം.മതിലകം S. I ആയിരുന്ന കെ. എസ്. സൂരജ് രജിസ്റ്റർ ചെയ്ത കേസിൽ സി.ഐ ആയിരുന്ന എ. അനന്തകൃഷ്ണൻ ആണ് അന്വേഷണം നടത്തി .കുറ്റപത്രം സമർപ്പിച്ചത്. ആളൂർ പോലീസ് സ്റ്റേഷൻസീനിയർ സിവിൽ പോലീസ് ഓഫീസർ ആയ രജനി. ടി. ആർ കേസ് നടത്തിപ്പിൽ പ്രോസിക്യൂഷനെ സഹായിച്ചു..പിഴ തുക അതിജീവിതയ്ക്കു നൽകാൻ കോടതിവിധിച്ചു.

Advertisement