വേനൽ ചൂടിൽ ജനങ്ങൾക്ക് ആശ്വാസമായി തണ്ണീർപന്തൽ ഒരുക്കി എ.ഐ.വൈ.എഫ്

37

ഇരിങ്ങാലക്കുട: കടുത്ത ചൂടിൽ യാത്രക്കാരുടെ ദാഹമകറ്റാൻ എ.ഐ.വൈ.എഫ് ഇരിങ്ങാലക്കുട മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ഇരിങ്ങാലക്കുട ബസ്റ്റാന്റിൽ തണ്ണീർ പന്തൽ ഒരുക്കി. തണ്ണീർ പന്തലിന്റെ ഉദ്ഘാടനം സി.പി.ഐ ജില്ലാ കൗൺസിൽ അംഗവും കേരള ഫീഡ്സ് ചെയർമാനുമായ സ: കെ.ശ്രീകുമാർ നിർവ്വഹിച്ചു. വേനൽ ചൂടിൽ പകരാം ദാഹജലം എന്ന എ.ഐ.വൈ.എഫ് സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റിയുടെ ക്യാമ്പയിന്റെ ഭാഗമായാണ് ഇരിങ്ങാലക്കുടയിൽ തണ്ണീർ പന്തൽ ഒരുക്കിയത്. . എ.ഐ.വൈ.എഫ് മണ്ഡലം സെക്രട്ടറി ടി.വി. വിബിൻ, ജില്ല കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങളായ ശ്യാംകുമാർ പി.എസ്, സ്വപ്ന നജിൻ, മണ്ഡലം വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് ഗാവരോഷ്, എക്സിക്യൂട്ടീവ് അംഗം ഷാഹിൽ, എ.ഐ.എസ്.എഫ് മണ്ഡലം സെക്രട്ടറി മിഥുൻപോട്ടക്കാരൻ എന്നിവർ നേതൃത്വം നൽകി. വരും ദിവസങ്ങളിൽ മണ്ഡലത്തിലെ എല്ലാ യൂണിറ്റ്,മേഖല കമ്മിറ്റികളുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ഇത്തരം തണ്ണീർ പന്തലുകൾ സ്ഥാപിക്കാൻ എ.ഐ.വൈ.എഫ് പ്രവർത്തകർ നേതൃത്വം നൽകുമെന്നും അറിയിച്ചു

Advertisement