2023-24 സാമ്പത്തിക വർഷത്തെ പുതിയ പദ്ധതിയായ ഭിന്നശേഷി കലോത്സവം (മഴവില്ല് ) നടന്നു

35

ഇരിങ്ങാലക്കുട : 2023-24 സാമ്പത്തിക വർഷത്തെ പുതിയ പദ്ധതിയായ ഭിന്നശേഷി കലോത്സവം (മഴവില്ല് )മണിക്ക് മുൻസിപ്പാലിറ്റി ചെയർപേഴ്സൺ സോണിയ ഗിരി ഉത്ഘാടനം ചെയ്തു. വൈസ് ചെയർമാൻ ടി.വി. ചാർലി അധ്യക്ഷപദവി അലങ്കരിച്ചു.ക്ഷേമ കാര്യാ സ്റ്റാൻഡിങ് കമ്മിറ്റി ചെയർമാൻ സി. സി. ഷിബിൻ പരിപാടിക്ക് സ്വാഗതം പറഞ്ഞു. വികസന സ്റ്റാൻഡിങ് കമ്മിറ്റി ചെയർമാൻ സുജ സഞ്ജീവ് കുമാർ, ആരോഗ്യ സ്റ്റാൻഡിങ് കമ്മിറ്റി ചെയർമാൻ അംബിക പള്ളിപ്പുറത്, പൊതുമരാമത് സ്റ്റാൻഡിങ് കമ്മിറ്റി ചെയർമാൻ ജെയ്സൺ പറേക്കാടൻ, വിദ്യാഭ്യാസ സ്റ്റാൻഡിങ് കമ്മിറ്റി ചെയർമാൻ അഡ്വ :ജിഷ ജോബി ആശംസകൾ അറിയിച്ചു.30 ഇൽ പരം ഭിന്നശേഷി കുട്ടികളുടെ കലാപരിപാടികൾ വളരെ ഭംഗിയായി നടന്നു. Icds സൂപ്പർവൈസരായ ബീന നന്ദി പറഞ്ഞു. അധ്യക്ഷപ്രസംഗത്തിൽ ഭിന്ന ശേഷിക്കാർക് പുതിയ പദ്ധതികൾ അടുത്ത സാമ്പത്തിക വർഷം നടപ്പിലാക്കുമെന്നും അവർ നമ്മുടെ പിറകിലല്ല നമുക്കൊപ്പം തന്നെയാണെന്നും സഹതാപമല്ല ഇങ്ങനെയുള്ളവരെ ചേർത്തു പിടിക്കലാണ് വേണ്ടതെന്നും വൈസ് ചെയർമാൻ പറഞ്ഞു. ഇങ്ങനെയുള്ള കുട്ടികളിലെ കലാവാസനകൾ പുറത്തെടുക്കാനുള്ള അവസരം ഒരുക്കുന്നതോടൊപ്പം അവരെ അംഗീകരിക്കുന്ന ഒരു സമൂഹമായി മാറാ ണമെന്നും ചെയർപേഴ്സൺ ഓർമിപ്പിച്ചു. പങ്കെടുത്ത എല്ലാകുട്ടികൾക്കും മെ ഡലും സർട്ടിഫിക്കറ്റും വിതരണം ചെയ്തു.

Advertisement