ലിറ്റിൽ ഫ്ലവറിൽ വാർഷികാഘോഷവും യാത്രയയപ്പ് സമ്മേളനവും

31

ഇരിങ്ങാലക്കുട: ലിറ്റിൽ ഫ്ലവർവിദ്യാലയത്തിൽ വാർഷിക ആഘോഷവും യാത്രയയപ്പുംജനുവരി 13 ന് 1. 30 pm ന് സംയുക്തമായി ആഘോഷിക്കുന്നു .വിദ്യാഭ്യാസ സാമൂഹ്യനീതി വകുപ്പ് മന്ത്രി ഡോ. ആർ .ബിന്ദു ഉദ്ഘാടനം ചെയ്ത് മുൻസിപ്പൽ ചെയർപേഴ്സൺ സോണിയ ഗിരി അധ്യക്ഷപദം അലങ്കരിക്കുന്ന ഈ യോഗത്തിൽ പ്രധാന അധ്യാപിക സി .മേബിൾ,സി.ധന്യ, സി.ജോഫിൻ,പുഷ്പം മാഞ്ഞൂരാൻ ടീച്ചർ,സി.ലിറ്റ്സി, ജോയ്സി കെ. കെ എന്നിവർക്ക് ഔദ്യോഗിക ജീവിതത്തിൽ നിന്ന് യാത്രയയപ്പും നൽകുന്നു. സിഎംസി ഉദയ പ്രൊവിൻഷൃൽ മദർ ഡോക്ടർ വിമല അനുഗ്രഹപ്രഭാഷണം നടത്തുന്നു. കെഎസ് ഇ ചെയർമാൻ എം പി ജാക്സൺ മുഖ്യപ്രഭാഷണം നടത്തുന്ന ഈ യോഗത്തിൽ പിടിഎ പ്രസിഡൻറ് ജയ്സൺ കരപറമ്പിൽ റിട്ടയർ ചെയ്യുന്നവർക്ക് മെമന്റോ വിതരണം ചെയ്യുന്നു. വെ. റവ.മോൺ. ജോസ് മഞ്ഞളി,ഡി ഇ ഒ എസ് ഷാജി, എ ഇ ഒ നിഷ എം സി ,അഡ്വ. ജിഷ ജോബി, അഡ്വ. കെ ആർ വിജയ, മദർ കരോളിൻ, ജൂലി ജെയിംസ് കെ, കുമാരി മീര വിനീത് എന്നിവർ ആശംസകൾ അർപ്പിച്ച് സംസാരിക്കുന്നു. മദർ കരോളിൻഎന്റോവ്മെന്റ വിതരണവും കാഷ് അവാർഡും നൽകുന്നു . വി എം ശ്രീദേവി നന്ദി പ്രകാശിപ്പിച്ചു സംസാരിക്കുന്നു. തുടർന്ന് വിദ്യാർത്ഥിനികളുടെ നയന മനോഹരമായ കലാപരിപാടികളും ഉണ്ടായിരിക്കുന്നതാണ്.

Advertisement