കടുപ്പശ്ശേരി ഗവ.യു.പി. സ്ക്കൂളിലേക്ക് ഫർണീച്ചറുകളും അനുബന്ധ ഉപകരണങ്ങളും അനുവദിച്ചു

26

കടുപ്പശ്ശേരി: ഗവ. യു.പി. സ്ക്കൂളിൽ ഫർണീച്ചറുകളുടെയും അനുബന്ധ ഉപകരങ്ങളുടെയും വിതരണോൽഘാടനം പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡൻറ് കെ.എസ്. ധനീഷ് നിർവ്വഹിച്ചു. വേളുക്കര പഞ്ചായത്ത് പദ്ധതി നിർവ്വഹണത്തിൻ്റെ ഭാഗമായാണ് ഒരു ക്ലാസ് മുറിയിലേക്കാവശ്യമായ മുഴുവൻ ഫർണീച്ചറുകളും സ്ക്കൂളിലേക്ക് സൗണ്ട് സിസ്റ്റവും അനുവദിച്ചത്. ഇതോടനുബന്ധിച്ച് പഞ്ചായത്ത് വൈ. പ്രസിഡൻ്റ് ജെൻസി ബിജുവിൻ്റെ അദ്ധ്യക്ഷതയിൽ കൂടിയ യോഗത്തിൽ ആരോഗ്യ വിദ്യാഭ്യാസ സ്റ്റാൻറിംഗ് കമ്മറ്റി ചെയർമാൻ ഗാവരേഷ് പദ്ധതി സമർപ്പണം നടത്തി. വികസന സ്റ്റാൻ്റിംഗ് കമ്മറ്റി ചെയർപേഴ്സൺ ഷീബ നാരായണൻ, മെമ്പർമാരായ പുഷ്പം ജോയ്, ബിബിൻ തുടിയത്ത്, ശ്യാംരാജ്, വി.വി.മാത്യു, യൂസഫ്, സുനിത ഹെഡ്മിസ്ട്രസ് സി.ബിന്ദു എന്നിവർ സംസാരിച്ച ചടങ്ങിന് പി.ടി.എ. പ്രസിഡൻ്റ് ജോൺ കോക്കാട്ട് സ്വാഗതവും, സീനിയർ അസിസ്റ്റൻ്റ് മീന കെ.പി.നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

Advertisement