സ്കൂൾ ടീം ചെസ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് ഹോളി ഗ്രേസ് അക്കാദമി മാള കരസ്ഥമാക്കി

25

ഇരിങ്ങാലക്കുട : ക്രൈസ്റ്റ് വിദ്യാനികേതൻ സ്കൂളിൽ വച്ച് സംഘടിപ്പിച്ച തൃശ്ശൂർ ജില്ലാ സ്കൂൾ ടീം ചെസ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് ഹോളി ഗ്രേസ് അക്കാദമി മാള കരസ്ഥമാക്കി. തൃശ്ശൂർ ദേവമാതാ സ്കൂൾ ബെസ്റ്റ് ചെസ്സ് സപ്പോർട്ടിംഗ് സ്കൂൾ അവാർഡ് കരസ്ഥമാക്കി.സബ് ജൂനിയർ വിഭാഗത്തിൽ ഹോളി ഗ്രേസ് അക്കാദമി മാള ഡോക്ടർ രാജു ഡേവിസ് അക്കാദമി മാള. ഗവൺമെന്റ് യുപി സ്കൂൾ പെരിഞ്ഞനം എന്നിവർ യഥാ ക്രമം ഒന്ന് രണ്ട് മൂന്ന് സ്ഥാനങ്ങൾ കരസ്ഥമാക്കി.ജൂനിയർ വിഭാഗത്തിൽ ഹോളി ഗ്രേസ് അക്കാദമി മാള ദേവമാത സി എം ഐ സ്കൂൾ തൃശ്ശൂർ ഹോളി ഗ്രേസ് അക്കാദമി, മാള എന്നിവർ ഒന്ന് രണ്ട് മൂന്ന് സ്ഥാനങ്ങൾ നേടി.സീനിയർ വിഭാഗത്തിൽ ദേവമാത സിഎംഐ സ്കൂൾ തൃശ്ശൂർ കാൽഡിയൻ സിറിയൻ ഹൈസ്കൂൾ തൃശ്ശൂർ ലെമർ പബ്ലിക് സ്കൂൾ തൃപ്രയാർ എന്നിവർ യഥാക്രമം lഒന്ന്, രണ്ട്,മൂന്ന് സ്ഥാനങ്ങൾ നേടി. 83 പോയിന്റോടെ ഹോളി ഗ്രേസ് അക്കാദമി മാളചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് കരസ്ഥമാക്കി.ഇരിഞ്ഞാലക്കുട ക്രൈസ്റ്റ് വിദ്യാനികേതൻ പ്രിൻസിപ്പൽ ഫാദർ ജോയ് ആലപ്പാട്ട് സമ്മാനങ്ങൾ വിതരണം ചെയ്തു. തൃശ്ശൂർ ജില്ലാ ചെസ്സ് അസോസിയേഷൻ സെക്രട്ടറി പീറ്റർ ജോസഫ്, എക്സിക്യൂട്ടീവ് അംഗം കെ വി കുമാരൻ എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു.

Advertisement