എ ഐ വൈ എഫ് ഐക്യദാർണ്ഡ്യ സദസ് സംഘടിപ്പിച്ചു

16

ഇരിങ്ങാലക്കുട: ബിനോയ് വിശ്വം ഉൾപ്പെടെയുള്ള പ്രതിപക്ഷ എം.പി മാരെ സസ്പെന്റ് ചെയ്ത നടപടിയിൽ എം.പി മാർക്ക് ഐക്യദാർഢ്യം പ്രകടിപ്പിച്ച് ഇരിങ്ങാലക്കുടയിൽ സായാഹ്ന സദസ് സംഘടപ്പിച്ചു. സദസ്സ് എ.ഐ വൈ എഫ് തൃശൂർ ജില്ലാ വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് ടി.വി വിബിൻ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. മണ്ഡലം സെക്രട്ടറി പി. എസ് കൃഷ്ണകുമാർ അദ്ധ്യക്ഷതവഹിച്ച യോഗത്തിൽ മണ്ഡലം ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറി പി.ആർ അരുൺ സ്വാഗതം പറഞ്ഞു. സി.പി.ഐ മണ്ഡലം സെക്രട്ടേറിയേറ്റ് അംഗം കെ.സി.ബിജു, എ.ഐ ടി.യു സി മണ്ഡലം സെക്രട്ടറി കെ.കെ ശിവൻ, എ ഐ എസ് എഫ് മണ്ഡലം സെക്രട്ടറി ശ്യാംകുമാർ പി.എസ് എന്നിവർ അഭിവാദ്യം ചെയ്ത് സംസാരിച്ചു. ജില്ലാ കമ്മിറ്റി അംഗം സ്വപ്ന നെജിൻ , മണ്ഡലം വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് ശീർഷ , എക്സിക്യൂട്ടീവ് അംഗങ്ങളായ ടി.കെ സതീഷ്, മിഥുൻപോട്ടക്കാരൻ, ഷാഹിൽ, ഗാവരേഷ് എന്നിവർ നേതൃത്വം നൽകി. മണ്ഡലം വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് വിഷ്ണു ശങ്കർ നന്ദി പറഞ്ഞു

Advertisement