ഇരിങ്ങാലക്കുട കത്തീഡ്രൽ KCYM യുടെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ അമല മെഡിക്കൽ കോളേജുമായി ചേർന്ന് സംഘടിപ്പിച്ച കേശദാനം മഹാദാനം പ്രോഗ്രാമിൽ ഇരുന്നൂറോളം വ്യക്തികൾ തങ്ങളുടെ മുടികൾ മുറിച്ചു നൽകി

38

ഇരിങ്ങാലക്കുട: കത്തീഡ്രൽ കെസിവൈഎം ന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ അമല മെഡിക്കൽ കോളേജ് ഹോസ്പിറ്റലി ന്റെ സഹകരണത്തോടെ കേശദാനം മഹാദാനം എന്ന പ്രോഗ്രാം സംഘടിപ്പിച്ചു. പദ്ധതിയോടനുബന്ധിച്ച് ക്യാൻസർ രോഗികൾക്ക് സൗജന്യമായി വിഗ് വിതരണം ചെയ്യുന്നതിനാവശ്യമായ മുടികൾ മുറിച്ചു നൽകാൻ 8 വയസ്സുമുതൽ 60 വയസ്സുവരെയുള്ള ഇരുനൂറോളം വ്യക്തികൾ സന്നദ്ധരായി മുന്നോട്ടുവന്നു. കത്തീഡ്രൽ വികാരിയും കെസിവൈഎം ഡയറക്ടറുമായ ഫാ : പയസ് ചിറപ്പണത്ത് അധ്യക്ഷത വഹിച്ച ചടങ്ങിൽ മുൻ എം പി യും പ്രശസ്ത സിനിമാതാരവുമായ ഇന്നസെന്റ് ഉദ്ഘാടനം നിർവഹിച്ചു. കെസിവൈഎം അസിസ്റ്റന്റ് ഡയറക്ടർ ഫാ :.ടോണി പാറേക്കാടൻ, അമല മെഡിക്കൽ കോളേജ് അസോസിയേറ്റ് ഡയറക്ടർ ഫാ . ജെയ്സൺ മുണ്ടൻമാണി CMI, പ്രസിഡണ്ട് ചിഞ്ചു ആന്റോ ചേറ്റുപുഴക്കാരൻ, പള്ളി കൈക്കാരൻ അഡ്വ : ഹോബി ജോളി, ജനറൽ കൺവീനർ ഡിജോ പി ഡി എന്നിവർ ആശംസകൾ അർപ്പിച്ച് സംസാരിച്ചു.0People reached0Engagements–Distribution scoreBoost postLikeCommentShare

Advertisement