പുല്ലൂർ സേക്രഡ് ഹാർട്ട് മിഷൻ ഹോസ്പിറ്റലിൽ ആധുനിക രീതിയിൽ നവീകരിച്ച വെന്റിലേറ്റർ കെയർ സൗകര്യത്തോടു കൂടിയ മെഡിക്കൽ ICU വിന്റെ ഉദ്ഘടനം നിർവഹിച്ചു

70

പുല്ലൂർ :സേക്രഡ് ഹാർട്ട് മിഷൻ ഹോസ്പിറ്റലിൽ ആധുനിക രീതിയിൽ നവീകരിച്ച വെന്റിലേറ്റർ കെയർ സൗകര്യത്തോടു കൂടിയ മെഡിക്കൽ ICU വിന്റെ ഔദ്യോഗിക ഉദ്ഘടനം മുരിയാട് പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് ജോസ് ജെ ചിറ്റിലപ്പിള്ളി നിർവഹിച്ചു. മെഡിക്കൽ ICU വിന്റെ വെഞ്ചിരിപ്പ് കർമ്മം ഇരിങ്ങാലക്കുട രൂപത വൈസ് ചാൻസലർ റവ : ഡോക്ടർ കിരൺ തട്ട്ല നിർവഹിച്ചു. ഹോസ്പിറ്റൽ അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റർ സിസ്റ്റർ ഫ്ലോറി CSS, മെഡിക്കൽ സൂപ്രണ്ട് സിസ്റ്റർ ഡോ.റീറ്റ CSS, നഴ്സിംഗ് സൂപ്രണ്ട് സിസ്റ്റർ സുമ CSS, NABH കോർഡിനേറ്റർ ജിൻസി വർഗ്ഗീസ് എന്നിവർ സംസാരിച്ചു. ഹോസ്പിറ്റലിലെ ഡോക്ടർമാർ സ്റ്റാഫ് അംഗങ്ങൾ എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു. ഒരു ഇൻവാസിവ് വെന്റിലേറ്ററും രണ്ടു നോൺ ഇൻവാസിവ് വെന്റിലേറ്ററും ഉൾപ്പെടുന്ന ഫോർ ബെഡ് മെഡിക്കൽ ICU ആണ് സേക്രഡ് ഹാർട്ട് മിഷൻ ഹോസ്പിറ്റലിൽ സജ്ജമാക്കിയിരിക്കുന്നത്. ആശുപത്രിയിൽ മെഡിക്കൽ ഡിപ്പാർട്ട്മെൻറിൽ രാവിലെ ഒമ്പതു മണി മുതൽ വൈകീട്ട് എട്ടുമണി വരെ ഡോക്ടർ റീറ്റ, ഡോക്ടർ ഡെയിൻ ആന്റണി, ഡോക്ടർ മാർട്ടിൻ അഗസ്റ്റിൻ, സെപ്റ്റംബർ ഒന്നു മുതൽ ഡോക്ടർ സിജു ജോസ് കൂനൻ തുടങ്ങിയ ജനറൽ ഫിസിഷ്യന്മാരുടെ സേവനം ലഭ്യാക്കിയിരിക്കുന്നു.

Advertisement