ആളൂരിൽ പ്രായപൂർത്തിയാകാത്ത പെൺകുട്ടി ക്രൂര പീഡനത്തിന് ഇരയായി 14 തവണ പീഢനത്തിന് ഇരയായാക്കിയതായാണ് പെൺകുട്ടി പൊലീസിന് മൊഴി നൽകി

232

ആളൂർ : പ്രായപൂർത്തിയാകാത്ത പെൺകുട്ടി ക്രൂര പീഡനത്തിന് ഇരയായി.
പ്രണയം നടിച്ച് തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയ യുവാവും സുഹൃത്തുക്കളും 14 തവണ പീഢനത്തിന് ഇരയായാക്കിയതായാണ് പെൺകുട്ടി പൊലീസിന് മൊഴി നൽകിയിരിക്കുന്നത് പോലീസിനു ലഭിച്ച രഹസ്യവിവരത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ നടത്തിയ അന്വേഷണത്തിലാണ് പെൺ കുട്ടി പീഡനത്തിന് ഇരയായതായി കണ്ടെത്തിയത് പതിനേഴു വയസുള്ള പെൺകുട്ടിയാണ് പീഡനത്തിന് ഇരയായത്
സംഘം ചേർന്നു പലതവണയായാണ് പീഡനം നടന്നിരിക്കുന്നതെന്നും പോലീസ് പറഞ്ഞു .ഇരുപതോളം പേരെ തിരിച്ചറിഞ്ഞതായും പറയുന്നു ഇവർക്കെതിരേ കേസ് എടുത്ത് അറസ്റ് ചെയ്യുവാൻ പ്രത്യേക സംഘത്തെ രൂപീകരിച്ചു . 14 തവണ പീഢനത്തിന് ഇരയായതായാണ് പെൺകുട്ടിയുടെ രഹസ്യമൊഴി തൃശൂർ മലപ്പുറം എറണാങ്കുളം സ്വദേശികളും സംഘത്തിൽ ഉണ്ടന്നാണ് പോലീസ് പറയുന്നു . ഇതിൽ പന്ത്രണ്ട് പേർ ആളൂർ സ്വദേശികളാണ്, പെൺ കുട്ടിയുടെ വീട്ടുകാർക്ക് നേരത്തെ വിവരം അറിയാമായിരുന്നോ, അവർ മറച്ചുവയ്ക്കുകയായിരുന്നോ മറ്റെന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള സഹായങ്ങൾ ബന്ധുകളിൽ ആരെങ്കിലും ചെയ്തു നൽകിയിരുന്നു എന്നും പോലീസ് അന്വേഷിച്ചു വരികയാണ്.

Advertisement