ലിറ്റില്‍ ഫ്‌ളവര്‍ വിദ്യാലയത്തില്‍  വായനാപക്ഷാചരണത്തിന് ആരംഭം 

474
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട- ലിറ്റില്‍ ഫ്‌ളവര്‍ കോണ്‍വെന്റ് ഹൈസ്‌കൂളില്‍ വായനാപക്ഷാചരണം ഡയറ്റ് ഫാക്കല്‍റ്റി മിനി ചെറിയാന്‍ ‘സ്‌കൂള്‍ എഴുത്തുപ്പെട്ടിയില്‍ ‘സ്വരചന നിക്ഷേപിച്ച് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.പി ടി എ പ്രസിഡന്റ്  പി ടി ജോര്‍ജ്ജ് ,ഹെഡ്മിസ്ട്രസ് സി .റോസ്ലറ്റ് ,ശ്രീദേവി വി എം ,ജിന്‍സോ ജോസ് വി എന്നീ അധ്യാപകര്‍ പ്രസംഗിച്ചു.മലയാളം അധ്യാപിക സി .ലിന്‍സ പി എന്‍ പണിക്കര്‍ അനുസ്മരണ പ്രഭാഷണം നടത്തി.വിദ്യാര്‍ത്ഥിനികളുടെ തുറന്ന വായനക്കായ് സജ്ജമാക്കിയ ഓപ്പണ്‍ ലൈബ്രറിയുടെ സാധ്യതകള്‍ ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ ഉപയോഗപ്പെടുത്തിയ വിദ്യാര്‍ത്ഥിനികള്‍ക്ക്  ഹെഡ്മിസ്ട്രസ് ഉപഹാരങ്ങള്‍ നല്‍കി .വിവിധ ഭാഷകളില്‍ അരങ്ങേറിയ  വിദ്യാര്‍ത്ഥിനികളുടെ പ്രകടനങ്ങള്‍ വായനാദിനാഘോഷ പരിപാടികള്‍ക്ക് കൂടുതല്‍ മിഴിവേകി .വിദ്യാര്‍ത്ഥി പ്രതിനിധികള്‍ ആദിത്യ ഇ ഡി ,സ്വാഗതമാശംസിച്ച് ആരംഭിച്ച വായനാപക്ഷാചരണം കുമാരി റിയ റാഫേല്‍ നന്ദിയര്‍പ്പിച്ചു

Advertisement