കാട്ടൂര്‍ ഗവ.ഹയര്‍സെക്കന്ററി സ്‌കൂളില്‍ ലാബ് ഉദ്ഘാടനവും മെറിറ്റ് ഡേ ആഘോഷവും നടന്നു

510
Advertisement

കാട്ടൂര്‍:കാട്ടൂര്‍ ഗവ.ഹയര്‍സെക്കന്ററി സ്‌കൂളില്‍ ബഹുമാനപ്പെട്ട സി എന്‍ ജയദേവന്‍ എം പി യുടെ 2016-17 വര്‍ഷത്തെ പ്രാദേശിക വികസന പദ്ധതിയില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തി നിര്‍മ്മിച്ച ലാബ് കെട്ടിടത്തിന്റെ ഉദ്ഘാടനവും 2017-18 അധ്യയനവര്‍ഷം മികച്ച വിജയം കൈവരിച്ച വിദ്യാര്‍ത്ഥികളെ ആദരിക്കല്‍ ചടങ്ങും 2018 ജൂണ്‍ 13 ബുധനാഴ്ച രാവിലെ 10 മണിക്ക് നടന്നു.ഇരിങ്ങാലക്കുട ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് വി എ മനോജ് കുമാര്‍ അധ്യക്ഷത വഹിച്ച ചടങ്ങില്‍ തൃശൂര്‍ എം പി സി എന്‍ ജയദേവന്‍ പരിപാടി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.കാട്ടൂര്‍ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് മനോജ് വലിയപ്പറമ്പില്‍ തൃശൂര്‍ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് മെമ്പര്‍ എന്‍ കെ ഉദയപ്രകാശ് എന്നിവര്‍ മുഖ്യാതിഥികളായിരുന്നു.കൂടാതെ സാമൂഹ്യ രാഷ്ട്രീയ രംഗത്തെ പ്രമുഖ വ്യക്തികള്‍ ആശംസകള്‍ അര്‍പ്പിച്ചു.പ്രസ്തുത ചടങ്ങില്‍ കാട്ടൂര്‍ ഗവ.ഹയര്‍സെക്കന്ററി സ്‌കൂള്‍ പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍ സുജാത എസ് സ്വാഗതവും ഹൈസ്‌കൂള്‍ ഹെഡ്മിസ്ട്രസ് മരിയ പോള്‍ നന്ദിയും പറഞ്ഞു

Advertisement