ഉത്സവഛായയില്‍ ഏഴാമത് ഞാറ്റുവേല മഹോത്സവത്തിന് കൊടിയേറി

444
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : വിഷന്‍ ഇരിങ്ങാലക്കുടയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ഏഴാമത് ഞാറ്റുവേല മഹോത്സവത്തിന് ആവേശോജ്വലമായി കൊടിയേറ്റം നടന്നു.സാംസ്‌ക്കാരിക,രാഷ്ട്രീയ, സമൂഹിക രംഗത്തെ പ്രഗത്ഭരുടെ നിറസാന്നിദ്ധ്യത്തില്‍ ടൗണ്‍ ഹാള്‍ അങ്കണത്തില്‍ നഗരസഭ ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ നിമ്യാഷിജു കൊടിയേറ്റം നിര്‍വഹിച്ചു.വേളൂക്കര ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് ഇന്ദിര തിലകന്‍ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ച ചടങ്ങില്‍ വിഷന്‍ ഇരിങ്ങാലക്കുട ചെയര്‍മാന്‍ ജോസ് ജെ ചിറ്റിലപ്പിള്ളി ആമുഖ പ്രഭാഷണം നടത്തി.ആളൂര്‍ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് സന്ധ്യ നൈസണ്‍,കാത്തലിക്ക് സെന്റര്‍ അഡ്മിനിസ്‌ട്രേറ്റര്‍ ഫാ.ജോണ്‍ പാലിയേക്കര,നഗരസഭ വൈസ് ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ രാജേശ്വരി ശിവരാമന്‍,നഗരസഭ സ്റ്റാന്റംങ്ങ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ മീനാക്ഷി ജോഷി,മുന്‍ നഗരസഭ ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ സോണിയ ഗിരി,കൗണ്‍സിലര്‍മാരായ എം സി രമണന്‍,അല്‍ഫോണ്‍സ തോമസ്,രമേഷ് വാര്യര്‍,അമ്പിളി ജയന്‍,സംഗീത ഫ്രാന്‍സീസ്,പി സി മുരളിധരന്‍,അംബിക പള്ളിപുറത്ത്,കെ ഗിരിജ,പ്രസ് ക്ലബ് പ്രസിഡന്റ് വി ആര്‍ സുകുമാരന്‍,കാട്ടൂര്‍ സഹകരണ ബാങ്ക് പ്രസിഡന്റ് രാജലക്ഷ്മി കുറുമാത്ത്,കാറളം പഞ്ചായത്തംഗം ഐ ഡി ഫ്രാന്‍സീസ് ,ട്രാന്റസ് ബാങ്ക് പ്രസിഡന്റ് പി കെ ഭാസി,ബലകൃഷ്ണന്‍ അഞ്ചത്ത്,ബാബു കോടശ്ശേരി,സി ഡി എസ് ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍മാരായ ലതാ സുരേഷ്,ഷെലജ ബാലന്‍,എ സി സുരേഷ് തുടങ്ങിയവര്‍ ആശംസകള്‍ അര്‍പ്പിച്ച് സംസാരിച്ചു.എം എന്‍ തമ്പാന്‍ സ്വാഗതവും ടെല്‍സണ്‍ കോട്ടോളി നന്ദിയും പറഞ്ഞു.ഞാറ്റുവേല മഹോത്സവത്തിന്റെ ഭാഗമായി പോലിസ് സ്‌റ്റേഷന്‍ കിണര്‍ റിചാര്‍ജ്ജിംങ്ങ് ബുധനാഴ്ച്ച രാവിലെ 10.30 ന് ഡി വൈ എസ് പി ഫേമസ് വര്‍ഗ്ഗീസ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും.

 

Advertisement