ബൈപാസ് റോഡിനെ ഹരിതാഭമാക്കാന്‍ വിഷന്‍ ഇരിങ്ങാലക്കുട ഞാറ്റുവേല മഹോത്സവം

489

ഇരിങ്ങാലക്കുട : വിഷന്‍ ഇരിങ്ങാലക്കുടയുടെ ഏഴാമത് ഞാറ്റുവേല മഹോത്സവത്തിന്റെ ഭാഗമായി ഇരിങ്ങാലക്കുട ബൈപാസ് റോഡിന്റെ സെന്റര്‍ റിങ്ങിനെ ഹരിതാഭമാക്കാന്‍ രുചിയുടെ രാജവിഥികള്‍ പദ്ധതി ആരംഭിച്ചു.നെല്ലി,മാവ്,ആര്യവേപ്പ് തുടങ്ങിയ ഇനങ്ങളിലുള്ള വൃക്ഷതൈകളാണ് വച്ച് പിടിപ്പിക്കുക.ഇരിങ്ങാലക്കുട ഗവ: ബോയ്‌സ് വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍സെക്കന്ററി സ്‌ക്കൂളിലെ എന്‍ എസ് എസ് യുണിറ്റും,ജ്യോതിസ് കോളേജിലെ എന്‍ എസ് എസ് യുണിറ്റും സംയുക്തമായാണ് തൈകളുടെ സംരക്ഷണവും പരിപാലനം നിര്‍വഹിക്കുക.നഗരസഭ ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ നിമ്യാഷിജുവിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ 30 ല്‍പരം കൗണ്‍സിലര്‍മാര്‍ ചേര്‍ന്ന് പദ്ധതി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.വൈസ് ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ രാജേശ്വരി ശിവരാമന്‍ നായര്‍ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.കാത്തലിക് സെന്റര്‍ അഡ്മിനിസ്‌ട്രേറ്റര്‍ ഫാ.ജോണ്‍ പാലിയേക്കര മുഖ്യപ്രഭാഷണം നടത്തി.വിഷന്‍ ഇരിങ്ങാലക്കുട ചെയര്‍മാന്‍ ജോസ് ജെ ചിറ്റിലപ്പിള്ളി പദ്ധതി വിശദീകരണം നടത്തി,നഗരസഭ സ്റ്റാന്റിംങ്ങ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍മാന്‍മാരായ പി എ അബ്ദുള്‍ ബഷീര്‍,വത്സല ശശി,വി സി വര്‍ഗ്ഗീസ്,കൗണ്‍സിലര്‍മാരായ പി വി ശിവകുമാര്‍,എം സി രമണന്‍,സന്തോഷ് ബോബന്‍,വാര്‍ഡ് കൗണ്‍സിലര്‍ ഫിലോമിന ജോയ് ,മുന്‍ മുന്‍സിപ്പല്‍ ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ സോണിയ ഗിരി,വെള്ളാങ്കല്ലൂര്‍ ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തംഗം തോമസ് കോലംങ്കണ്ണി എന്നിവര്‍ ആശംസകള്‍ അര്‍പ്പിച്ചു.നഗരസഭ സ്റ്റാന്റിംങ്ങ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍മാന്‍ മീനാക്ഷി ജോഷി സ്വാഗതവും എന്‍ എസ് എസ് കോഡിനേറ്റര്‍ മജ്ഞു നന്ദിയും പറഞ്ഞു.കൗണ്‍സിലര്‍മാരായ ബേബി ജോസ് കാട്ട്‌ള,കുര്യന്‍ ജോസഫ്,സുജ സജീവ് കുമാര്‍,രമേശ് വാര്യര്‍,അമ്പിളി ജയന്‍,ശ്രീജ സുരേഷ്,ധന്യ ജിജു കോട്ടോളി,സംഗീത ഫ്രാന്‍സീസ്,കെ ഗിരിജ,അല്‍ഫോണ്‍സാ തോമസ്,അംബിക പള്ളിപുറത്ത്,അംബിക കെ വി,ബിജു ലാസര്‍,എന്നിവരും സംഘാടക സമിതി കോഡിനേറ്റര്‍മാരായ ടെല്‍സണ്‍ കോട്ടോളി,എം എന്‍ തമ്പാന്‍,ഹുസൈന്‍ എം എ, ബിജു പൗലോസ്,പ്രിയ ബൈജു എന്നിവരും പരിപാടിയ്ക്ക് നേതൃത്വം നല്‍കി.ശനിയാഴ്ച്ച ഉച്ചതിരിഞ്ഞ് 3ന് മൂന്ന്പീടികയില്‍ നമ്മുടെ കടല്‍ നമ്മുടെ ഭാവി എന്ന പരിപാടി ഉണ്ടായിരിക്കും.ജൂണ്‍ 10 ഞായര്‍ രാവിലെ 9.30ന് മഴയാത്ര പുല്ലത്തറ പാലത്തിന് സമീപത്ത് നിന്ന് ആരംഭിയ്ക്കും.പങ്കെടുക്കാന്‍ താല്‍പര്യമുള്ളവര്‍ 8075222074 ,7736000405 എന്നി നമ്പറുകളില്‍ ബദ്ധപെടുക.

Advertisement