ഇരിങ്ങാലക്കൂട ഗവ. ഗേള്‍സ് ഹയര്‍ സെക്കണ്ടറി ,വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കണ്ടറി സ്‌ക്കൂള്‍ ലോക പരിസ്ഥിതി ദിനം ആചരിച്ചു

419
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട: ഇരിങ്ങാലക്കുട  ഗവ. ഗേള്‍സ് ഹയര്‍ സെക്കണ്ടറി ,വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കണ്ടറി സ്‌ക്കൂള്‍ ലോക പരിസ്ഥിതി ദിനത്തിനോടനുബന്ധിച്ച് ചിത്രപ്രദര്‍ശനവും ക്വിസ്സ് മത്സരവും വൃക്ഷ തൈ നടുകയും ചെയ്തു ഈ പരിപാടിയുടെ ഉത്ഘാടനം ഇരിങ്ങാലക്കുട കൈ്വസ്റ്റ് കോളേജ് മുന്‍ അധ്യാപകനായ ഡോക്ടര്‍ ട’ ശ്രീകുമാര്‍ ഉത്ഘാടനം ചെയ്ത് ഇരിങ്ങാലക്കൂട ന്വേച്ചര്‍ ക്ലബ് അംഗങ്ങളുടെ നേത്യത്യത്തില്‍ പരിസ്ഥിതിയോടനുബന്ധിച്ചുള്ള ചിത്ര പ്രദര്‍ശനം നടത്തി നിപ്പോണ്‍ ടോയററ്റ കമ്പനി എജന്‍സി വിദ്യാത്ഥികള്‍ക്ക് വൃക്ഷതൈകള്‍ വിതരണം ചെയ്ത് HM .ടി .വി.രമണി ,പ്യാരിജ M , പി.ടി.എ പ്രസിഡന്റ് ജോയ് കേനേങ്ങാടന്‍ പക്ഷി’ നിരീക്ഷകയായ മിനി ,ഇരിങ്ങാലക്കുട ന്വേച്ചര്‍ ക്ലബ് അംഗമായ നിഖില്‍ ഹേന കെ. ആര്‍ എന്നിവര്‍ സംസാരിച്ചു സി.എസ്.അബ്ദുള്‍ ഹഖ് . നന്ദിയും രേഖപ്പെടുത്തി