ജി ഡി എസ് അഖിലേന്ത്യാ പണിമുടക്ക് ശക്തിയായി തുടരുന്നു

457

ജി ഡി എസ് ന്റെ അഖിലേന്ത്യാ പോസ്റ്റല്‍ സമരം 14-ാം ദിവസം നടത്തിയ ധര്‍ണ്ണ ഇരിങ്ങാലക്കുട പോസ്റ്റല്‍ സൂപ്രണ്ട് ഓഫീസിനു മുന്നില്‍ സി പി ഐ ജില്ലാ എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് മെമ്പറും എ ഐ ടി യു സി ജില്ലാ ജോയ്ന്റ് സെക്രട്ടറിയുമായ സുധീഷ് ടി കെ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.കമലേഷ് ചന്ദ്ര കമ്മിറ്റി ജി ഡി എസ് ശമ്പള കമ്മീഷന്‍ റിപ്പോര്‍ട്ട് നടപ്പിലാക്കണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ട് കൊണ്ട് അഖിലേന്ത്യാ തലത്തില്‍ എന്‍ എഫ് പി ഇ യും എഫ് എന്‍ പി ഒ യും നടത്തുന്ന അനിശ്ചിതക്കാല പണി മുടക്ക് അതി ശക്തിയായി തുടരുന്നു.ഗ്രാമീണ മേഖലയിലെ കത്ത് വിതരണവും പോസ്റ്റ് ഓഫീസ് പ്രവര്‍ത്ത ജീവനക്കാര്‍ ഇരിങ്ങാലക്കുട സൂപ്രണ്ട് ഓഫീസിനു മുന്നില്‍ പ്രകടനം നടത്തി.അദ്ധ്യക്ഷന്‍ ജി ഡിഎസ് എഫ് എന്‍ പി ഒ കെ ടി രാജേന്ദ്രന്‍ ,സ്വാഗതം ജി ഡി എസ് എന്‍ എഫ് പി ഇ പ്രസിഡന്റ് വസു ഒ എസ് ,പ്രശസ്ത കവിയും പൊതു പ്രവര്‍ത്തകനുമായ രാധാകൃഷ്ണന്‍ വെട്ടത്ത് എ ഐ ആര്‍ പി എ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി വി എ മോഹനന്‍ മാസ്റ്റര്‍ എ ഐ ആര്‍ പി എ പ്രവര്‍ത്തകന്‍ സി ബാലകൃഷ്ണന്‍ ,രമേശന്‍ മാസ്റ്റര്‍ ,ജോയ്ന്റ് സെക്രട്ടറി എന്‍ എഫ് പി ഇ ,എന്‍ എഫ് പി ഇ സര്‍ക്കിള്‍ ഓര്‍ഗനൈസിങ്ങ് സെക്രട്ടറി കെ എസ് സുഗതന്‍ മാസ്റ്റര്‍ ,സി ജി പി എ യുടെ എം എ പ്രഭാകരന്‍ തുടങ്ങിയവര്‍ അഭിസംബോധന ചെയ്തു സംസാരിച്ചു.ജിഡിഎസ് സെക്രട്ടറി കെ എ രാജന്‍ നന്ദി പറഞ്ഞു

Advertisement