വിദ്യാമിത്രം മെറിറ്റ് ഡേ :വിദ്യാഭ്യാസ അവാര്‍ഡുകള്‍ വിതരണം ചെയ്തു

494
Advertisement

കോണത്തുകുന്ന്: വെള്ളാങ്ങല്ലൂര്‍ പീപ്പിള്‍സ് വെല്‍ഫെയര്‍ സഹകരണ സംഘത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ നടന്ന മെറിറ്റ് ഡേയില്‍ ഇരിങ്ങാലക്കുട വിദ്യാഭ്യാസ അവാര്‍ഡുകള്‍ വിതരണം ചെയ്തു.എസ്.എസ്.എല്‍.സി., പ്ലസ്ടു, പരീക്ഷകളില്‍ ഉന്നത വിജയം നേടിയ വെള്ളാങ്ങല്ലൂര്‍ പഞ്ചായത്തിലെ വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് തോമസ് കോലങ്കണ്ണി മെമ്മോറിയല്‍ അവാര്‍ഡും പൊതുവിദ്യാലയങ്ങളില്‍ നിന്ന് തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട നിര്‍ധന വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക് വി.എം.അലിയാര്‍ മെമ്മോറിയല്‍ സ്‌കോളര്‍ഷിപ്പും പൊതുവിദ്യാലയത്തില്‍ പഠിക്കുന്ന കുട്ടികളുടെ രക്ഷിതാക്കള്‍ക്ക് എം.എ.ബാഹുലേയന്‍ മെമ്മോറിയല്‍ വിദ്യാസഹായവും വിതരണം ചെയ്തു.ഇരിങ്ങാലക്കുട ഐ.ടി.സി. ബാങ്ക് ചെയര്‍മാന്‍ എം.പി.ജാക്‌സണ്‍ അവാര്‍ഡുകള്‍ വിതരണം ചെയ്തു. സംഘം പ്രസിഡന്റ് എ.ആര്‍.രാമദാസ് അധ്യക്ഷനായി. സാഹിത്യകാരന്‍ ബക്കര്‍ മേത്തല മുഖ്യാതിഥിയായി. വി.രാമദാസ്, ഉണ്ണി.കെ.പാലക്കാത്ത്, പി.മോഹനന്‍, ഷംസു വെളുത്തേരി, കെ.എ.ഭാസ്‌കരന്‍, കെ.ആര്‍.സുഗതന്‍ തുടങ്ങിയവര്‍ പ്രസംഗിച്ചു.

 

Advertisement