കരുവന്നൂരിൽ വാഹനാപകടം : ഒരാളുടെ നില ഗുരുതരം

4900
Advertisement

കരുവന്നൂർ: ചെറിയപാലം റേഷൻ കടയ്ക്ക് സമീപം മൂന്ന് വാഹനങ്ങൾ കൂട്ടിയിടിച്ചു.ഞായറാഴ്ച്ച വൈകീട്ട് 4:30 തോടെയാണ് സംഭവം .തൃശൂർ ഭാഗത്ത് നിന്ന് വരുകയായിരുന്ന കാറ് ഓടിച്ചിരുന്ന വൃദ്ധന് ശാരീരികാസ്വാസ്ത്യം അനുഭവപ്പെട്ടതിനെ തുടർന്ന് നിയന്ത്രണം നഷ്ടപ്പെട്ട് പിറകിൽ വന്നിരുന്ന പിക്ക് അപ്പീലും എതിരെ വന്നിരുന്ന കാറിലും ഇടിയ്ക്കുകയായിരുന്നുവെന്ന് നാട്ടുകാർ പറയുന്നു. അപകടത്തേ തുടർന്ന് പിക് അപ്പ് മറിയുകയും റോഡിൽ ഗതാഗതം തടസപ്പെട്ടതിനെ തുടർന്ന് വാഹനങ്ങൾ ആറാട്ടുപുഴ വഴി തിരിച്ച് വീട്ടു. പരിക്കേറ്റവരെ തൃശൂരിലെ സ്വകാര്യ ആശുപത്രികളിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചു.5 പേർക്ക് പരിക്കേറ്റതിൽ കൊടുങ്ങല്ലൂർ കോട്ടപ്പുറം സ്വദേശി സ്ത്രിയ്ക്ക് തലയ്ക്ക് ഏറ്റ പരിക്ക് ഗുരുതരമാണ് .അപകടത്തിൽ പരിക്കേറ്റവരെ പ്രവേശിപ്പിക്കുന്നതിന് സ്വകാര്യ ആശുപത്രികൾ സ്വീകരിക്കുന്ന ഫോർമാലിറ്റീസ് പ്രതിഷേധത്തിനിടയാക്കി.

Advertisement