തെരുവിലലയുന്നവര്‍ക്ക് കൈതാങ്ങായി ക്രൈസ്റ്റ് എഞ്ചി.കോളേജ് എന്‍.എസ് .എസ് യൂണിറ്റ്

764
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട:തെരുവില്‍ ഭക്ഷണം ലഭിക്കാത്തവര്‍ക്ക് ഭക്ഷണം എന്ന പദ്ധതിയിലൂടെ തൃശൂര്‍ പട്ടാളം റോഡില്‍ ഉച്ചഭക്ഷണം നല്‍കുന്ന വടൂക്കര മദര്‍ ജനസേവ ചാരിറ്റബിള്‍ സൊസൈറ്റിക്ക് ഒരു കൈ താങ്ങായി ക്രൈസ്റ്റ് എഞ്ചിനീയറിംഗ് കോളേജിലെ എന്‍ എസ് എസ് വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ .തെരുവിലലയുന്നവര്‍ക്ക് ഭക്ഷണം നല്‍കുവാനുള്ള തുക സമാഹരിച്ചു നല്‍കി എന്‍ എസ് എസ് വളണ്ടിയേഴ്‌സ് മാതൃകയായി.വളണ്ടിയര്‍ സെക്രട്ടറിമാരായ അനു എം ,സീന ജോസ് എന്നിവര്‍ നേതൃത്വം നല്‍കി .സമൂഹ നന്മ ലക്ഷ്യം വച്ചുള്ള നിരവധി പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ ക്രൈസ്റ്റ് എന്‍ എസ് എസ് യൂണിറ്റ് ചെയ്തു വരുന്നുണ്ട് .ആവശ്യ ഘട്ടങ്ങളില്‍ രക്തം ആവശ്യമുള്ളവര്‍ക്ക് സമീപിക്കുവാന്‍ ബ്ലഡ് ഡൊണേഷന്‍ ഫോറവും എന്‍ എസ് എസ് യൂണിറ്റിന്റെ നേത്യത്വത്തില്‍ രൂപീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്.contact -9447723255 (എന്‍ എസ് എസ് പ്രോഗ്രാം ഓഫീസര്‍)

Advertisement