ഇരിങ്ങാലക്കുട ടൗണ്‍ ഹാളില്‍ ഏകദിന പ്രാണായാമ ധ്യാനപരിശീലനം മെയ് 19 ന്

564
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : ശിവാനന്ദ ഇന്റര്‍നാഷണല്‍ സ്‌കൂള്‍ ഓഫ് ചാരിറ്റബിള്‍ ട്രസ്റ്റ് കേരളയുടെയും ഇരിങ്ങാലക്കുട നഗരസഭയുടെയും സംയുക്താഭിമുഖ്യത്തില്‍ ആര്‍ഷയോഗ ഗുരുകുലം ട്രസ്റ്റ് ഇരിങ്ങാലക്കുട സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ആചാര്യ എം സുരേന്ദ്രനാഥ് നയിക്കുന്ന ഏകദിന പ്രാണായാമ ധ്യാനപരിശീലനം മെയ് 19 ന് ശനിയാഴ്ച രാവിലെ 9 മുതല്‍ വൈകീട്ട് 4:30 വരെ ഇരിങ്ങാലക്കുട ടൗണ്‍ ഹാളില്‍ നടത്തുന്നു.ഇരിങ്ങാലക്കുട നഗരസഭാ ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ നിമ്മ്യ ഷിജു അദ്ധ്യക്ഷത വഹിക്കുന്ന ചടങ്ങില്‍ ഇരിങ്ങാലക്കുട ജില്ലാ സെഷന്‍സ് ജഡ്ജ് ജി.ഗോപകുമാര്‍ ഉദ്ഘാടനം നിര്‍വ്വഹിക്കും.ഭക്ഷണം ഉള്‍പ്പെടെ രജിസ്ട്രേഷന്‍ ഫീ 100 രൂപ. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് ആര്‍ഷയോഗ കേന്ദ്ര 9747430985 , 9961227515 എന്നി നമ്പറുകളില്‍ ബദ്ധപ്പെടേണ്ടതാണ്. പത്രസമ്മേളനത്തില്‍ ഷൈജു തെയ്യശേരി, ദിവ്യ ഷൈജു, കൃഷ്ണകുമാര്‍ സി, സോണി കൃഷ്ണകുമാര്‍, ഉമ സുകുമാരന്‍, അബ്ദുള്‍ ബഷീര്‍ പി എ , സുധീദ്രന്‍ എന്നിവര്‍ പങ്കെടുത്തു.

Advertisement