സ്വര്‍ണപണിശാല ഉടമസ്ഥന്‍ കട്ടിങ്ങിനായി കൊടുത്തയച്ച സ്വര്‍ണവുമായുമായി ബംഗാള്‍ സ്വദേശികള്‍ മുങ്ങി

5111
Advertisement

അമ്മാടം : പാറളം ഗ്രാമ പഞ്ചായത്തിലെ അമ്മാടത്തു സ്വര്‍ണപണിശാല ഉടമസ്ഥന്‍ കട്ടിങ്ങിനായി കൊടുത്തയച്ച സ്വര്‍ണവുമായുമായി ബംഗാള്‍ സ്വദേശികളായ ജോലിക്കാരന്‍ മുങ്ങി.അമ്മാടത്തു സ്വര്‍ണ പണി നടത്തുന്ന കണ്ണെത്തു വര്‍ഗീസിന്റെ മകന്‍ സാബു (42)വിന്റെ സ്വര്‍ണവുമായാണ് പണിക്കാരായ ബംഗാള്‍ ഹൗറ സ്വദേശികള്‍ അമീര്‍, അഫ്‌സല്‍ എന്നിവര്‍ നാടുവിട്ടത്… 1 കിലോ 200 ഗ്രാം സ്വര്‍ണം കൊണ്ട് പോയിട്ടുണ്ടെന്ന് സാബു പറയുന്നു.വെള്ളിയാഴ്ച രാത്രി കട്ടിങ്ങിനായി ഇവരുടെ കൈയില്‍ കൊടുത്തയച്ച സ്വര്‍ണ ചെയിനുകള്‍ ശനിയാഴ്ച പുലര്‍ച്ചെ കടയില്‍ നിന്നും തിരികെ വാങ്ങി നാട് വിടുകയായിരുന്നു.ചേര്‍പ്പ് സബ് ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍ ഐ സി ചിത്തരഞ്ജന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ പോലീസ് അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചിട്ടുണ്ട്.സ്വര്‍ണവുമായി നാട് വിട്ട ബംഗാള്‍ ഹൗറ സ്വദേശികളുടെ ഫോട്ടോയാണിത്.എന്തെകിലും വിവരം ലഭിക്കുന്നവര്‍ താഴെ കാണുന്ന താഴെ പറയുന്ന നമ്പറില്‍ ബന്ധപെടുക.9497980530

Advertisement