തുറവന്‍കുന്ന് സെന്റ് ജോസഫ് ദേവാലയത്തില്‍ തിരുന്നാളിന് കൊടിയേറി

357
Advertisement

പുല്ലൂര്‍ : തുറവന്‍കുന്ന് സെന്റ് ജോസഫ് ദേവാലയത്തില്‍ വി.യൗസേപ്പിന്റെയും പരി.കന്യാകാമറിയത്തിന്റെയും വി.സെബ്യാസ്റ്റനോസിന്റെയും സംയുക്തതിരുന്നാളിന് കൊടിയേറി.ഇരിങ്ങാലക്കുട രൂപത വികാരി ജനറാള്‍ മോണ്‍ ലാസര്‍ കുറ്റിക്കാടന്‍ കൊടിയേറ്റം നിര്‍വഹിച്ചു.ദേവാലയ വികാരി ഫാ.ഡേവീസ് കിഴക്കുംതല സഹകാര്‍മ്മികത്വം വഹിച്ചു.തിരുന്നാളിന് തുടക്കം കുറിച്ച് കൊണ്ടുള്ള നവനാള്‍ തിരുകര്‍മ്മങ്ങള്‍ക്കും തുടക്കമായി.മെയ് 4 വരെ എല്ലാദിവസവും വൈകീട്ട് 5 മണിയക്ക് വി.കുര്‍ബാന,ലദീഞ്ഞ്,നൊവേന.പ്രദക്ഷിണം എന്നിവ ഉണ്ടായിരിക്കും.മെയ് 6 തിരുന്നാള്‍ദിനത്തില്‍ ആഘോഷമായ വിശുദ്ധ കുര്‍ബാനയ്ക്ക് ഫാ.വില്‍സണ്‍ മൂക്കനാംപറമ്പില്‍ കാര്‍മ്മികത്വം വഹിയ്ക്കും.ഫാ.ജോമി തോട്ടിയാന്‍ തിരുന്നാള്‍ സന്ദേശം നല്‍കും.ഉച്ചകഴിഞ്ഞ് 4ന് തിരുന്നാള്‍ പ്രദക്ഷണം.തുടര്‍ന്ന് വൈകീട്ട് 7.30ന് ആലപ്പുഴ ബ്ലുഡയമണ്ട്‌സ് അവതരിപ്പിക്കുന്ന ഗാനമേള എന്നിവ ഉണ്ടായിരിക്കും.

Advertisement