മുരിയാട് പഞ്ചായത്ത് കുടുംബശ്രീ 20 വാര്‍ഷികം ആഘോഷിച്ചു.

405
Advertisement

മുരിയാട് : പഞ്ചായത്തിലെ കുടുംബശ്രീ വാര്‍ഷകം പ്രശസ്ത സിനിമ സീരിയല്‍ താരം അരുണ്‍ രാഘവ് നിര്‍വഹിച്ചു.പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് സരള വിക്രമന്‍ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ച യോഗത്തില്‍ കുടുംബശ്രീ യൂണിറ്റികള്‍ക്കുള്ള സി ഇ എഫ് വിതരണം വികസന സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ അജിത രാജന്‍ വിതരണം ചെയ്തു. തൊഴിലുറപ്പില്‍ നൂറ് പണി പൂര്‍ത്തികരിച്ച ആശ്രയ ഗുണഭോക്ത വായ കുഞ്ഞക്കിയെ വിദ്യാഭസ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ മോളി ജേക്കബ് ഷാള്‍ അണിയിച്ച് ആദരിച്ചു. സ്‌നേഹനിധി ഫണ്ട് വിതരണം ബ്ലോക്ക് മെമ്പര്‍ മിനി സത്യന്‍ നിര്‍വഹിച്ചു കുടുംബശ്രീ ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ ഷീജ മോഹനന്‍, പഞ്ചായത്ത് അംഗങ്ങളായ തോമസ് തൊകലത്ത്, വല്‍സന്‍ ടി വി, ജെസ്റ്റിന്‍ ജോര്‍ജ്ജ്, സരിത സുരേഷ്, ശാന്ത മോഹന്‍ദാസ്, കെ വൃന്ദ കുമാരി, ഗംഗാദേവി സുനില്‍, കവിത ബിജു, എ എന്‍ ജോണ്‍സണ്‍, മെമ്പര്‍ സെക്രട്ടറി എം ശാലിനി സെക്രട്ടറി കെ സജീവ് കുമാര്‍, രജനി ഗിരിജന്‍,എന്നിവര്‍ പ്രസംഗിച്ചു.

Advertisement