ജോയിന്റ് കൗണ്‍സില്‍ ജില്ലാ സമ്മേളനം ഇരിങ്ങാലക്കുടയില്‍ ഏപ്രില്‍ 18,19 തിയ്യതികളില്‍

452

ഇരിങ്ങാലക്കുട – ജോയിന്റ് കൗണ്‍സില്‍ ഓഫ് സ്റ്റേറ്റ് സര്‍വ്വീസ് ഓര്‍ഗനൈസേഷന്‍സ് ജില്ലാ സമ്മേളനം ഏപ്രില്‍ 18,19 തിയ്യതികളിലായി ടൗണ്‍ഹാളില്‍ നടത്തും.18 ന് വൈകീട്ട് 4 ന് ജോയിന്റ്കൗണ്‍സില്‍ അംഗങ്ങള്‍ പങ്കെടുക്കുന്ന വിളംബര റാലി അയ്യങ്കാവ് മൈതാനത്തു നിന്നാരംഭിച്ച് ടൗണ്‍ ഹാളിനു സമീപത്ത് സമാപിക്കും.തുടര്‍ന്ന് നടത്തുന്ന പൊതുസമ്മേളനം സി.എന്‍ ജയദേവന്‍ എം.പി.ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും.സ്വാഗതസംഘം ചെയര്‍മാന്‍ പി. മണി അദ്ധ്യക്ഷനാകും.സി.പി.ഐ സംസ്ഥാനകൗണ്‍സില്‍ അംഗം കെ.ശ്രീകുമാര്‍,അഗ്രിക്കള്‍ച്ചര്‍ യൂണിവേഴ്സിറ്റി എംപ്ലോയീസ് ഫെഡറേഷന്‍ ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി സി.വി.പൗലോസ്,ഇലക്ട്രിസിറ്റി വര്‍ക്കേഴ്സ് ഫെഡറേഷന്‍ – എ. ഐ. ടി. യു. സി വര്‍ക്കിംഗ് പ്രസിഡണ്ട് ജെയിംസ് റാഫേല്‍, ടീച്ചേഴ്സ് യൂണിയന്‍ ജില്ലാ സെക്രട്ടറി എ.യു.വൈശാഖ് മാസ്റ്റര്‍, ബാങ്ക് എംപ്ലോയീസ് അസോസിയേഷന്‍ ജില്ലാ സെക്രട്ടറി ടി.വി.രാമചന്ദ്രന്‍,ജോയിന്റ് കൗണ്‍സില്‍ സംസ്ഥാന കൗണ്‍സില്‍ അംഗം എം.കെ. ഉണ്ണി തുടങ്ങിയവര്‍ പൊതുസമ്മേളനത്തില്‍ പങ്കെടുക്കും.19 ന് കെ.എം.വിജയകൃഷ്ണന്‍ നഗറില്‍ ( ടൗണ്‍ ഹാള്‍ ) നടത്തുന്ന പ്രതിനിധി സമ്മേളനത്തില്‍ ജില്ലയിലെ പതിനൊന്ന് മേഖലകളില്‍നിന്നുമായി മുന്നൂറ് പ്രതിനിധികള്‍ പങ്കെടുക്കും.പ്രതിനിധി സമ്മേളനം സി.പി.ഐ. ജില്ലാസെക്രട്ടറി കെ.കെ.വത്സരാജ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും.ജോയിന്റ് കൗണ്‍സില്‍ ജില്ലാ പ്രസിഡണ്ട് പി.കെ.ശ്രീരാജ്കുമാര്‍ അദ്ധ്യക്ഷനാകും.എ.ഐ.ടി.യു.സി. ജില്ലാസെക്രട്ടറി കെ.ജി.ശിവാനന്ദന്‍,സി.പി.ഐ. ജില്ലാ എക്സിക്യൂട്ടീവ് അംഗം ടി.കെ സുധീഷ്, ഗസറ്റഡ് ഓഫീസേഴ്സ് ഫെഡറേഷന്‍ ജില്ലാ സെക്രട്ടറി ഡോ.കെ.വിവേക്,ജോയിന്റ് കൗണ്‍സില്‍ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടേറിയറ്റ് അംഗങ്ങളായ കെ.എ.ശിവന്‍, എം.എസ് സുഗൈദകുമാരി സംസ്ഥാന കമ്മറ്റി അംഗങ്ങളായ ബി.അശോക്, പി.യു.പ്രേമദാസന്‍, കെ.ടി.ഗീത ജോയിന്റ് കൗണ്‍സില്‍ വനിതാകമ്മറ്റി ജില്ലാസെക്രട്ടറി വി.വി.ഹാപ്പി തുടങ്ങിയവര്‍പങ്കെടുക്കും.ജില്ലാ സെക്രട്ടറി എം.യു.കബീര്‍ പ്രവര്‍ത്തന റിപ്പോര്‍ട്ടും ജില്ലാ ട്രഷറര്‍ ടി.എസ്.സുരേഷ് വരവ്ചെലവ് കണക്കും അവതരിപ്പിക്കും.പ്രമേയാവതരണം,പൊതുചര്‍ച്ച,തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ഉള്‍പ്പടെ സമ്മേളനം വൈകീട്ട് ആറോടെ സമാപിക്കും.

Advertisement