ഭാരതീയ ജനതാ പട്ടികജാതി, പട്ടികവര്‍ഗ്ഗമോര്‍ച്ചയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ ഡോ.അംബേദ്കര്‍ ജയന്തി ആഘോഷിച്ചു.

603
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : ഭാരതീയ ജനതാ പട്ടികജാതി, പട്ടികവര്‍ഗ്ഗമോര്‍ച്ച ഇരിങ്ങാലക്കുട നിയോജക മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ ഭരണഘടന ശില്പി ഡോ.അംബേദ്കറുടെ 127-ാം ജന്‍മദിന ജയന്തി ആഘോഷിച്ചു. പട്ടികജാതി മോര്‍ച്ച പ്രസിഡന്റ് വി എസ് സന്ദീപ് അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ബി ജെ പി മദ്ധ്യമേഖല സെക്രട്ടറി എ ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍ ഉദ്ഘാടനം നിര്‍വഹിച്ചു. പ്രസാദ് കുറുപ്പത്തു കാട്ടില്‍ സ്വാഗതവും എന്‍ എ ചന്ദ്രന്‍ നന്ദിയും പറഞ്ഞു. ബി ജെ പി നേതാക്കളായ ഈ മുരളീധരന്‍ ,ടി എസ് സുനില്‍ കുമാര്‍ , വേണു മാസ്റ്റര്‍ ,സുനില്‍ പീനിക്കല്‍ , എസ് സി മോര്‍ച്ച ജില്ല സെക്രട്ടറി അനുസജീവ് , യുവമോര്‍ച്ച മണ്ഡലം പ്രസിഡന്റ് അഖിലാഷ് വിശ്വനാഥന്‍, ന്യൂനപക്ഷ മോര്‍ച്ച മണ്ഡലം പ്രസിഡന്റ് ബിജു വര്‍ഗ്ഗീസ് എന്നിവര്‍ നേതൃത്വം നല്‍കി .അംബേദ്കര്‍ ജയന്തിദിനത്തോട് അനുബദ്ധിച്ച് മുകുന്ദപുരം ജനസേവാസംഘം നടവരമ്പ് അംബേദ്കര്‍ കോളനിയിലും പരിസരങ്ങിലും ഉളള അര്‍ഹരായ കര്‍ഷക തൊഴിലാളികളെ ആദരിക്കുകയും അവര്‍ക്ക് വിഷുകൈനീട്ടം നല്‍കുകയും ചെയ്തു.ഹിന്ദു ഐക്യേവേദി വേളൂക്കര പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് അര്‍ജുനന്‍ ഉത്ഘാടനം ചെയ്ത ചടങ്ങില്‍ അമ്പിളി പ്രജില്‍ മുഖ്യാഥിതി ആയിരുന്നു .നല്ലൂര് അയ്യപ്പന്‍,തെറാട്ടില്‍ അമ്മിണി തുടങ്ങി 30 തില്‍ പരം കര്‍ഷകതൊഴിലാളികളെയാണ് ആദരിച്ചത്. ശ്രീകുമാര്‍ ചാത്തമ്പിളളി സ്വാഗതവും അജയന്‍ നന്ദിയുംരേഖപ്പെടുത്തി. ചടങ്ങില്‍ നാടന്‍പാട്ടുകളും അവതരിപ്പിച്ചു

Advertisement