വിഷുവിനേ വരവേല്‍ക്കാന്‍ ഗ്രീന്‍പുല്ലൂര്‍ വിഷുവിപണി

468
Advertisement

പുല്ലൂര്‍ : വിഷുവിനേ വരവേല്‍ക്കാന്‍ പുല്ലൂര്‍ സര്‍വ്വീസ് സഹകരണകരണ ബാങ്കിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ ബാങ്കിന് മുന്നില്‍ വിഷുവിപണി ആരംഭിച്ചു.50 ല്‍ പരം വിഷുവിഭവങ്ങള്‍ ഒരുക്കിയാണ് ഗ്രീന്‍പുല്ലൂര്‍ വിഷുവിപണി ആരംഭിച്ചിരിക്കുന്നത്.മുരിയാട് ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് സരള വിക്രമന്‍ മുന്‍ ഭരണസമിതി അംഗം കെ സി ഗംഗാധരന്‍ മാസ്റ്റര്‍ക്ക് കണിവെള്ളരി നല്‍കി ഗ്രീന്‍പുല്ലൂര്‍ വിഷിവിപണി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.ചടങ്ങില്‍ ബാങ്ക് പ്രസിഡന്റ് ജോസ് ജെ ചിറ്റിലപ്പിള്ളി അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.പഞ്ചായത്ത് സ്റ്റാന്റിംങ്ങ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ അജിതരാജന്‍,വാര്‍ഡംഗം തോമസ് തൊകലത്ത്,മുന്‍പ്രസിഡന്റ് ടി കെ കരുണാകരന്‍,വൈസ്പ്രസിഡന്റ് എന്‍ കെ കൃഷ്ണന്‍,മുന്‍പഞ്ചായത്ത് സ്റ്റാന്റിംങ്ങ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍മാന്‍ ശശിധരന്‍ തേറാട്ടില്‍,വിനയം എന്നിവര്‍ ആശംസകള്‍ അര്‍പ്പിച്ചു.ഭരണസമിതി അംഗം സജന്‍ കാക്കനാട് സ്വാഗതവും സെക്രട്ടറി സ്വപ്‌ന സി എസ് നന്ദിയും പറഞ്ഞു.ഭരണസമിതി അംഗങ്ങളായ രാജേഷ് പി വി,ശശി ടി കെ,മണി പി ആര്‍,രേഖ സുരേഷ്,ജോന്‍സി ജോസ്,ഷീല ജയരാജ്,ബിന്ദുമണികണ്ടന്‍,അനില്‍ വര്‍ഗ്ഗീസ്,ചന്ദ്രന്‍ കിഴക്കേവളപ്പില്‍ എന്നിവര്‍ വിഷുവിപണിയ്ക്ക് നേതൃത്വം നല്‍കി.ഏപ്രില്‍ 12,13,14 തിയ്യതികളില്‍ രാവിലെ 10 മണി മുതല്‍ വൈകീട്ട് 5 മണി വരെയാണ് വിപണി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്.ഗ്രീന്‍പുല്ലൂര്‍ സ്വയംസഹായ സംഘങ്ങള്‍,കുടുംബശ്രീ പ്രവര്‍ത്തകര്‍ ,ജെ എല്‍ സി ഗ്രൂപ്പുകള്‍ എന്നിവരുടെ നാടന്‍ ഉത്പന്നങ്ങള്‍ വിപണിയില്‍ ലഭ്യമാണ്.

Advertisement