ചെമ്മണ്ട ശ്രീ സുബ്രഹ്മണ്യസ്വാമി ക്ഷേത്രം ഷഷ്ഠി മഹോത്സവം മാര്‍ച്ച് 23ന്

568
Advertisement

ചെമ്മണ്ട : ശ്രീ സുബ്രഹ്മണ്യസ്വാമി ക്ഷേത്രം ഷഷ്ഠി മഹോത്സവം മാര്‍ച്ച് 23ന് ആഘോഷിക്കുന്നു.ക്ഷേത്രം തന്ത്രി ബ്രഹ്മശ്രി സതീശന്‍ നമ്പൂതിരിപാടിന്റെയും മേല്‍ശാന്തി ഗോവിന്ദന്‍ നമ്പൂതിരിയുടെയും മുഖ്യകാര്‍മ്മികത്വത്തില്‍ വിശേഷാല്‍ പൂജകള്‍.ഷഷ്ഠിയൂട്ട്,കിഴുത്താണി ശാഖ,ചെമ്മണ്ട റോഡ്-പുലത്തറ ശാഖ, പാറപ്പുറം ശാഖ,ചെമ്മണ്ട സെന്റര്‍ ശാഖ,വടകുമുറി ശാഖ എന്നു ദേശങ്ങളുടെ കവടിവരവ്.ഹരിശ്രീ പറപ്പൂര്‍,ചരിത്ര കലാവേദി,സമയ കലാവേദി,കാല്‍വരി തുടങ്ങിയ മേളകലാക്കാരന്‍മാരുടെ ശിങ്കാരിമേളം.ഒരുമനയൂര്‍ പുരുഷോത്തമന്‍,കരിയനൂര്‍ ബ്രദേഴ്‌സ് തുടങ്ങിയവരുടെ നാദസ്വരം.കൈരളി ചാലക്കുടിയുടെ ബാന്‍ഡ്‌മേളം.തെയ്യം, ദേവകല തുടങ്ങി അനവധി ഒട്ടനവധി പരിപാടികളാണ് ഷഷ്ഠിയോട് അനുബദ്ധിച്ച് സംഘടിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്.www.irinjalakuda.com ല്‍ ഷഷ്ഠി തല്‍സമയം സംപ്രേഷണം ഉണ്ടായിരിക്കും.

Advertisement