പ്രതീക്ഷാ ട്രെയിനിംഗ് സെന്ററില്‍ കെയ്ലോ ഇന്ത്യ 2018

351
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : സ്പെഷ്യല്‍ ഒളിപിംക്സ് കെയ്ലോ ഇന്ത്യ ‘മായാസ് പ്രോഗ്രാം 2018’ ഇരിങ്ങാലക്കുട പ്രതീക്ഷാ ട്രെയിനിംഗ് സെന്ററില്‍ ടി.വി ഇന്നസെന്റ് എം.പി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. പ്രതീക്ഷാ ഭവന്‍ ഡയറക്ടര്‍ ബോര്‍ഡംഗവും സ്നേഹഭവന്‍ ഡയറക്ടറുമായ ഫാ.ജോയ് വൈദ്യക്കാരന്‍ സി.എം.ഐ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.
കെയ്ലോ ഇന്ത്യയെ കുറിച്ച് എസ്.ഒ.ബി കോര്‍ഡിനേറ്ററായ സി. റാണി ജോ,പോപ് പോള്‍ മേഴ്സി ഹോം ഡയറക്ടര്‍ ഫാ.ജോണ്‍സന്‍ അന്തിക്കാടന്‍ , മുന്‍സിപ്പല്‍ കൗണ്‍സിലര്‍ ഫിലോമിന ജോയി, ജില്ലാ സ്പോര്‍ട്സ് കൗണ്‍സില്‍ എക്സിക്യൂട്ടീവ് കൗണ്‍സില്‍ അംഗം എ.എസ് കുട്ടി,സ്പോര്‍ട്സ് കൗണ്‍സില്‍ സെക്രട്ടറി സുരേഷ് കെ.ആര്‍,പി.ടി.എ പ്രസിഡന്റ് പി.സി ജോര്‍ജ്ജ്,എസ്.ഒ.ബി സംസ്ഥാന കമ്മറ്റിയംഗം സി. പുഷ്പ എന്നിവര്‍ സംസാരിച്ചു. ജില്ലയിലെ സ്പെഷ്യല്‍ സ്‌ക്കുളുകളില്‍ നിന്ന് 300-ല്‍ പരം കുട്ടികള്‍ പങ്കെടുത്തു.

Advertisement