ആദിവാസി യുവാവായ മധുവിനെ തല്ലിക്കൊന്ന സംഭവത്തില്‍ കെ.സി.വൈ.എം പ്രതിഷേധിച്ചു

460
Advertisement

ഊരകം:മോഷണക്കുറ്റം ആരോപിച്ച് അട്ടപ്പാടിയില്‍ ആദിവാസി യുവാവായ മധുവിനെ തല്ലിക്കൊന്ന സംഭവത്തില്‍ കുറ്റക്കാര്‍ക്കെതിരെ ശക്തമായ നടപടിയെടുക്കണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ടുകൊണ്ടു KCYM ഇരിഞ്ഞാലക്കുട രൂപതയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ ഊരകം സെന്റ് ജോസഫ് ദേവാലയത്തില്‍ പ്രതിഷേധ പ്രകടനവും മനുഷ്യചങ്ങലയും സംഘടിപ്പിച്ചു.കെ.സി.വൈ.എം.രൂപതാ ഡയറക്ടര്‍ ഫാ.ബെഞ്ചമിന്‍ ചിറയത്ത് ഉദ്ഘാടനം നിര്‍വ്വഹിച്ചു.ചെയര്‍മാന്‍ എഡ്വിന്‍ ജോഷി അധ്യക്ഷനായിരുന്നു.ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി ബിജോയ് ഫ്രാന്‍സിസ്, വനിതാ ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ നിഖിത വിന്നി, ട്രഷറര്‍ ജെറാള്‍ഡ് ജേക്കബ്, ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറി നാന്‍സി, സംസ്ഥാന സിന്‍ഡിക്കേറ്റ് ജെയ്‌സണ്‍ ചക്കേടത്ത്, സെനറ്റ് അംഗങ്ങളായ റെജി, നീതു എന്നിവരും വിവിധ മേഖല ഫൊറോന ഭാരവാഹികളും സംസാരിച്ചു. ഊരകം ദേവാലയത്തിലെ വിശ്വാസികളും, വിവിധ കെ.സി.വൈ.എം യൂണിറ്റുകളില്‍ നിന്നുള്ള പ്രവര്‍ത്തകരും പങ്കുചേര്‍ന്നു.

Advertisement