സ്റ്റേറ്റ് എംപ്ലോയിസ് ആന്റ് ടീച്ചേര്‍സ് ഓര്‍ഗനൈസേഷന്‍ (സെറ്റോ) സംഘടിപ്പിക്കുന്ന വാഹന പ്രചരണ ജാഥ ‘പ്രതിധ്വനി’ യ്ക്ക് സ്വീകരണം

373
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : കെ എസ് ആര്‍ ട്ടി സി പെന്‍ഷന്‍ സര്‍ക്കാര്‍ ഏറ്റെടുക്കുക,പെട്രോളിയം ഉല്‍പ്പന്നങ്ങളെ ജി എസ് ടിയില്‍ ഉള്‍പെടുത്തുക,വര്‍ഗ്ഗീയ അക്രമ ഫാസിസം ചെറുക്കുക എന്നി മുദ്രവാക്യങ്ങള്‍ ഉയര്‍ത്തി സ്റ്റേറ്റ് എംപ്ലോയിസ് ആന്റ് ടീച്ചേര്‍സ് ഓര്‍ഗനൈസേഷന്‍ (സെറ്റോ) സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റിയുടെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന വാഹന പ്രചരണ ജാഥ ‘പ്രതിധ്വനി’ യ്ക്ക് ഇരിങ്ങാലക്കുട താലൂക്ക് കമ്മിറ്റിയുടെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ മുന്‍സിപ്പല്‍ ടൗണ്‍ഹാളില്‍ സ്വീകരണം നല്‍കി.ഇരിങ്ങാലക്കുട ബ്ലോക്ക് കോണ്‍ഗ്രസ് കമ്മിറ്റി പ്രസിഡന്റ് ടി വി ചാര്‍ളി സ്വീകരണയോഗം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.സെറ്റോ താലൂക്ക് ചെയര്‍മാന്‍ വി കെ ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ച യോഗത്തില്‍ ജാഥ ക്യാപ്റ്റന്‍ എന്‍ രവികുമാര്‍,വൈസ് ക്യാപ്റ്റന്‍ പി ഹരിഗോവിന്ദന്‍ എന്നവര്‍ സ്വീകരണം ഏറ്റുവാങ്ങി.സെറ്റോ സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി ചെയര്‍മാന്‍ എന്‍ രവികുമാര്‍ മുഖ്യപ്രഭാഷണം നടത്തി,വി എസ് സിജോയ്,അബ്ദുള്‍ ഹഖ് മാസ്റ്റര്‍ തുടങ്ങിയവര്‍ പ്രസംഗിച്ചു.

Advertisement