പട്ടികജാതി വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് ലാപ്പ്‌ടോപ് വിതരണം ചെയ്തു

456
Advertisement

കാട്ടൂര്‍: ഗ്രാമപഞ്ചായത്തിന്റെ 2017 -18 വാര്‍ഷിക പദ്ധതിയിലുള്‍പ്പെടുത്തി നടപ്പിലാക്കുന്ന ‘പട്ടികജാതി വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് ലാപ്പ്‌ടോപ് വിതരണം’ എന്ന പദ്ധതിയുടെ ഭാഗമായി ആദ്യഘട്ടത്തില്‍ 34 വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് ലാപ്പ്‌ടോപ് വിതരണനം ചെയ്തു. വിതരണോദ്ഘാടനം പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് മനോജ് വലിയപറമ്പില്‍ നിര്‍വ്വഹിച്ചു. ആരോഗ്യ വിദ്യാഭ്യാസ സ്റ്റാന്റിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ ടി.കെ.രമേശ് അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ക്ഷേമകാര്യ സ്റ്റാന്റിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ ജയശ്രീ സുബ്രഹ്മണ്യന്‍, ഭരണസമിതി അംഗങ്ങളായ ബെറ്റി ജോസ്, ഷീജ പവിത്രന്‍, ധീരജ് തേറാട്ടില്‍, രാജലക്ഷ്മി കുറുമത്ത്, എ.എസ് ഹൈദ്രോസ്, സ്വപ്ന നജിന്‍, എം.ജെ റാഫി, അമീര്‍ തൊപ്പിയില്‍, പഞ്ചായത്ത് സെക്രട്ടറി എം.എച്ച് ഷാജിക്.എന്നിവര്‍ ആശംസകള്‍ അര്‍പ്പിച്ച് സംസാരിച്ചു. കാട്ടൂര്‍ ഗവ.ഹൈസ്‌കൂള്‍ ഹെഡ്മിസ്ട്രസ് എസ്. ശാലിനി സ്വാഗതവും വികസന സ്റ്റാന്റിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ നന്ദിയും പറഞ്ഞു

Advertisement