ഠാണ- ബസ് സ്റ്റാന്റ് റോഡില്‍ വ്യാഴാഴ്ച്ച മുതല്‍ ഗതാഗതം നിരോധിച്ചു.

2274
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട: നഗരത്തിലെ ഏറ്റവും തിരക്കേറിയ റോഡായ ഠാണ- ബസ് സ്റ്റാന്റ് റോഡില്‍ വ്യാഴാഴ്ച്ച മുതല്‍ ഗതാഗതം നിരോധിച്ചു. റോഡ് നവീകരണത്തിന്റെ ഭാഗമായി റോഡില്‍ കോണ്‍ക്രീറ്റ് ബ്ലോക്ക് സ്ഥാപിക്കുന്നതിന്റെ ഭാഗമായിട്ടാണ് ഠാണ മുതല്‍ ബസ് സ്റ്റാന്റ് വരെ പണി പൂര്‍ത്തിയാകുന്നതുവരെ ഗതാഗതം നിരോധിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഇതിന്‍ പ്രകാരം പ്രൈവറ്റ് ബസ് സ്റ്റാന്റ് പരിസരത്തുനിന്നും പുറപ്പെടുന്ന വാഹനങ്ങള്‍ ബൈപ്പാസ് വഴിയും ഠാണായില്‍ നിന്നും വരുന്ന വാഹനങ്ങള്‍ ചന്തക്കുന്ന് വഴി ടൗണ്‍ ഹാള്‍ റോഡിലൂടെ ഇരിങ്ങാലക്കുട ടൗണില്‍ പ്രവേശിക്കേണ്ടതാണെന്ന് പൊതുമരാമത്ത് വകുപ്പ് അറിയിച്ചു. നവീകരണത്തിനായി ഠാണാ- ബസ് സ്റ്റാന്റ് റോഡിലെ ഗതാഗതം നിരോധിച്ച സാഹചര്യത്തില്‍ കൂടല്‍മാണിക്യം പള്ളിവേട്ട ആല്‍ത്തറയ്ക്ക് സമീപം ഭാഗത്ത് പുതിയ പൈപ്പിടുമെന്ന് വാട്ടര്‍ അതോററ്റി വ്യക്തമാക്കി. വ്യാഴാഴ്ച മുതല്‍ തന്നെ പൈപ്പിടല്‍ പ്രവര്‍ത്തികള്‍ ആരംഭിക്കുമെന്നും വാട്ടര്‍ അതോററ്റി അറിയിച്ചു. പൈപ്പിടല്‍ പൂര്‍ത്തിയാകുന്നതോടെ പൊതുമരാമത്ത് വകുപ്പ് റോഡിന്റെ നവീകരണപ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ തുടങ്ങും. ഹെഡ് പോസ്റ്റാഫീസിന് മുന്നില്‍ നിന്നാണ് നവീകരണപ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ ആരംഭിക്കുകയെന്ന് ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ പറഞ്ഞു. ആല്‍ത്തറയ്ക്കലടക്കം റോഡിലെ തകര്‍ന്നുപോയ കോണ്‍ക്രീറ്റ് സ്ലാബുകള്‍ മാറ്റുമെന്നും അവര്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.

Advertisement