കോടംകുളം എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൗണ്ടര്‍ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു

378
Advertisement

എടതിരിഞ്ഞി: എടതിരിഞ്ഞി സര്‍വീസ് സഹകരണ ബാങ്കിന്റെ കോടംകുളം എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ കൗണ്ടറിന്റെ പുതിയ കെട്ടിടത്തിന്റെയും വയോജനമിത്രം പെന്‍ഷന്‍ പദ്ധതിയുടെയും ഉദ്ഘാടനം സഹകരണ വകുപ്പ് മന്ത്രി കടകംപ്പിള്ളി സുരേന്ദ്രന്‍ നിര്‍വഹിച്ചു. കേരള ബാങ്കിന്റെ എല്ലാവിധ സേവന സൗകര്യങ്ങളും പ്രാഥമിക ബാങ്കുകള്‍ വഴി നിര്‍വഹിക്കുമെന്നും മന്ത്രി പറഞ്ഞു. പ്രെഫ. കെ.യു. അരുണന്‍ എംഎല്‍എ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. പടിയൂര്‍ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് കെ.സി.ബിജു, ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് മെമ്പര്‍ എന്‍.കെ. ഉദയപ്രകാശ്, ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് മെമ്പര്‍ ലത വാസു, ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് മെമ്പര്‍ കെ.എസ്. രാധാകൃഷ്ണന്‍, പടിയൂര്‍ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് വൈസ് പ്രസിഡന്റ് സുനിത മനോജ്, പടിയൂര്‍ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് മെമ്പര്‍മാരായ സുനന്ദ ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍, സജി ഷൈജുകുമാര്‍, ബിനോയ് കോലാന്ത്ര, വിവിധ രാഷ്ട്രീയ നേതാക്കളായ കെ.വി.രാമകൃഷ് ണന്‍, പി.എ.രാമനാഥന്‍, എ.കെ.മുഹമ്മദ്, കെ.കെ.സുബ്രഹ്്മണ്യന്‍, തിലകന്‍ തൂമാട്ട് എന്നിവര്‍ ആശംസകളര്‍പ്പിച്ചു. ബാങ്ക് സെക്രട്ടറി സി.കെ.സുരേഷ്ബാബു റിപ്പോര്‍ട്ട് അവതരിപ്പിച്ചു. ബാങ്ക് പ്രസിഡന്റ് പി. മണി സ്വാഗതവും വൈസ് പ്രസിഡന്റ് കെ.വി. ഹജീഷ് നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

 

Advertisement